• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

viettc

Member
Mấy hôm nay cháy dự án, nên ít vào phá phách cùng anh em đc. Hì hì hì sang tuần mới rãnh rỗi chụp vài hình của Java đưa lên cho vui. Many thanks all

dobecgie

Member
Gửi anh em xem cu Ben được lên hình cưới nhé!

hình cưới này N chụp được khoảng 20 ngày,Mời anh chị em chiêm ngưỡng rồi cho ý kiến về cả chủ lẫn tớ nhé!

Thân ái!

Lumos83

Hi các anh chị , em là mem mới ạ :D em tăm tia được 1 em Golden Retriever ở SG, muốn đem em í về Đà Nẵng mà không biết bằng cách nào cho tiện mà không ảnh hưởng sức khỏe của em í ( em í được 3 tháng ạ) , anh chị nào có kinh nghiệm chuyển các em chó về ĐN tư vấn cho em với ạ. Hi vọng môt ngày gần gần em có thể dắt em Gold đi giao lưu với các bạn khác ở ĐN hihi . Thanks các anh chị nhiều ^^

viettc

Member
hình cưới này N chụp được khoảng 20 ngày,Mời anh chị em chiêm ngưỡng rồi cho ý kiến về cả chủ lẫn tớ nhé!

Thân ái!
Chúc mừng Nam nhé. Đẹp cực nhìn thích lắmmmmmmmmmmmmmmmmmm

viettc

Member
Hi các anh chị , em là mem mới ạ :D em tăm tia được 1 em Golden Retriever ở SG, muốn đem em í về Đà Nẵng mà không biết bằng cách nào cho tiện mà không ảnh hưởng sức khỏe của em í ( em í được 3 tháng ạ) , anh chị nào có kinh nghiệm chuyển các em chó về ĐN tư vấn cho em với ạ. Hi vọng môt ngày gần gần em có thể dắt em Gold đi giao lưu với các bạn khác ở ĐN hihi . Thanks các anh chị nhiều ^^
Welcome eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Có gì khó khăn thì cứ lên forum la làng lên. anh em giúp cho 1 tay nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Cảm ơn anh!Đúng là con mắt cao thủ có khác nhỉ?:D.2 con đấy sẽ nhập tịch Hà Nội anh ah:D
Vô thì anh alo em nhé!
Mấy hôm trốn cái nắng Hà Nội để hưởng không khí biển của Đà Nẵng, mãi vui với biển nên quên khuấy không alô cho Vinh, có gì thông cảm nha.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ai chơi thì cũng ít nhiều gặp rủi ro,không bị vấp váp mới là lạ,nhưng thua keo này ta bày keo khác thôi,mỗi lần thất bại thì học được thêm 1 kinh nghiệm mà.Anh em đợi 1 thời gian nữa đi,anh Duy chưa nản chí đâu.
Sẵn tiện mời anh em chiều chủ nhật đem mấy cún ra biển Thanh Bình cho chơi đùa và tắm mát luôn nha.

microsort

Member
Sáng nay mới nghe Quý thông báo tin buồn của anh Duy .Nghe xong thấy buồn thật , xin được chia buồn cùng anh DUY .Mong rằng anh nhanh chóng quên đi nỗi buồn để có thể tiếp tục chăm sóc các chú cún được tốt hơn , cứ xem như đó là 1 bài học để mình đúc kết được kinh nghiệm cho bản thân .

Chào Duy!

Phong trào chưa lên mà đã có nhiều chuyện không vui rồi đây.Em cứ lấy anh ra mà áp dụng nhé!3 chìm,bảy nổi đấy:D
Cố lên rồi mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn em ah!

Xin chia buồn cùng A.Duy...thất bại là mẹ thành công mà anh,đừng nãn chí nghe anh,đây cũng là kinh kinh nghiệm chung cho tất cã anh em chúng ta .....

namjerry

Member
Sáng nay em cũng đã nghe tin buồn của A DUY . Xin chia buồn cùng anh , bây giờ tâm trí chắc đang rối lắm nhưng đừng nản chí nghe anh !

nguyenmaiphuquy

Active Member
1 tin không vui nữa,rot bear cũng chết tối qua do nôn mửa và đi ngoài,ngoài ra anh em ta cũng nên rút kinh nghiệm không đem cún tắm ở bãi lê độ nữa,ở đó đông người và nước ô nhiễm,nên đi xa về hướng nhà anh việt,ở đó nước sạch hơn,tránh trường hợp cún uống nước biển dơ,về bị bệnh đường ruột.

dobecgie

Member
Oạch sao mới có mấy ngày mà tin buồn dồn dập dây chời...hichic........lại phải chia buồn cùng đồng chí niên.......Mong là không đọc phải những tin thế này nữa

Lumos83

Em có thể điện cho anh em nhé 0905666610
anh ui, hiện giờ em hỏng ở VN, tháng sau mới về Sài Gòn rồi rước em Gold về luôn , hic.. anh cho em hỏi ý kiến làm sao rinh em í về đây ạ? có gửi theo máy bay về được không ạ? đi tàu thì em không an tâm nhỡ ẻm bịnh thì tội lắm :(
Thanks anh ^^:love struck:

viettc

Member
anh ui, hiện giờ em hỏng ở VN, tháng sau mới về Sài Gòn rồi rước em Gold về luôn , hic.. anh cho em hỏi ý kiến làm sao rinh em í về đây ạ? có gửi theo máy bay về được không ạ? đi tàu thì em không an tâm nhỡ ẻm bịnh thì tội lắm :(
Thanks anh ^^:love struck:
Uh em vẫn có thể gởi máy bay về được em ah. Em nên đến sân bay sớm, để làm thủ tục.

viettc

Member
Tối qua đi dạo đường Bạch Đằng, thấy có 1 con Xoáy Thái, hỏi ra là mua của anh Vinh nhà mình. Bảo em này là lứa 5 con của anh Vinh. hì hì hì Đà Nẵng nhiều chó đẹp nhưng hội hè đi xuống quá, buồn quá