• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Sao không đến công viên 29/3 như mọi lần off trước nhỉ ?
Để mọi người còn dắt cún theo nữa chứ chú Mic ?
Sao chú Mic dạo nầy " lãng " dữ quá hôm nay đã cuối tháng 10 rồi mà chú Mic " cứ ngỡ là tháng 8 !!!!!!!" ???????
Năm nay đã là năm nhuần rồi vậy mà Mic " cho nhuần thêm 2 tháng nữa ! " sad sad sad

nguyenhung

Chào cả nhà, theo e nên ra công viên 29/3 cho thoáng mát. Bây giờ công nghệ hiện đại, cafe người ta đóng lon mang đi đâu cũng được... em sẽ ướp lạnh sẵn từ đêm thứ 7 .........bác nào uống bia thì giơ tay để e chuẩn bị luôn.......... (-: Mai e di Bic C mua quà cho cún, nhà bác nào có bao nhiêu cún cứ dắt hết đến nhé..
P/S : Nhà ai có trẻ em nhớ cho đi luôn, cho mấy nhóc quậy tưng bừng...
Các bác thống nhất thời gian rồi cho e biết nhé, có điều nếu sớm quá nhiều khi dậy không nổi, với lại e còn phải dọn nhà.. sáng CN nào chị e cũng bắt em lau nhà và tắm... cho cún.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Thống nhất buổi sáng cho mát mẻ,7h30 hay 8h chắc được hả bà con ? Trễ hơn sợ nắng nóng lắm.Khoảng 10h tan học là vừa.Thính thoảng ACE cũng phải gặp mặt và cho mấy cún vận động chứ hả.Em bỏ 1 phiếu.

Ok ! chị cũng đồng ý buổi sáng và thời gian 8am { nếu trời không mưa } .
chị bỏ 1 phiếu

microsort

Member
Xin chào toàn thể ACE VPDN.
:suprise::suprise::suprise:Nam ơi e kêu mọi người 8h sáng ngày 01 tháng 09 tập trung ở quán cafe ĐÈN PIN là có thật ko vậy em:confused::confused::confused:
trời ơi nếu thật thì ACE phải chờ đến ngày 01 tháng 09 năm 2010 hả=))=))=)) vì hôm nay là ngày 28 tháng 10 rồi mà em......? lúc này chắc vì lo kiếm tiền quá nên quên mất cả thời gian luôn rồi:D nếu không nhầm thì a xin được đính chính lại thay em chủ nhật tuần này vào ngày 01 tháng 11 thì phải;) Chúc ACE VPDN có 1 buổi off thật vui vẻ:love struck::love struck: Thân chào.
---------------------------------------------------
:praying::praying::praying: Riêng một góc trời..........! 090.8888.628:coffee:
heehee, chào anh Hùng
Cám ơn anh đã nhắc nhở ,mỗi lần thông báo offline thì lại hay bị lộn anh ạ .:(:)((
To KC : không phải lo làm ăn đâu bác ạ ,mang chim đi đánh nhiều quá nên nhiều khi nó lú lẫn đấy :)):)).
To các ACE VP ĐN : mấy hôm nay thời tiết ĐN thất thường như vậy nên mình không muốn tổ chức ngoài trời làm gì .
Thôi thì mình có 2 phương án ,nếu sáng ngày 1/10 mà trời không mưa thì bà con ra ngoài công viên , tại vị trí cũ .Còn trời mưa thì gặp nhau tại quán cfê Đèn Pin uống nước nói chuyện rồi ..... nhận quà :-":D.
Đợt này mình sẽ cố gắng bảo anh Cương mang con chihuahua mà a Hùng Phong BT tặng ra cho bà con chiêm ngưỡng,1 em chihuahua phải nói là khá đẹp .
Thống nhất vậy nhé bà con .

heehee, chào anh Hùng
Cám ơn anh đã nhắc nhở ,mỗi lần thông báo offline thì lại hay bị lộn anh ạ .:(:)((
To KC : không phải lo làm ăn đâu bác ạ ,mang chim đi đánh nhiều quá nên nhiều khi nó lú lẫn đấy :)):)).
To các ACE VP ĐN : mấy hôm nay thời tiết ĐN thất thường như vậy nên mình không muốn tổ chức ngoài trời làm gì .
Thôi thì mình có 2 phương án ,nếu sáng ngày 1/10 mà trời không mưa thì bà con ra ngoài công viên , tại vị trí cũ .Còn trời mưa thì gặp nhau tại quán cfê Đèn Pin uống nước nói chuyện rồi ..... nhận quà :-":D.
Đợt này mình sẽ cố gắng bảo anh Cương mang con chihuahua mà a Hùng Phong BT tặng ra cho bà con chiêm ngưỡng,1 em chihuahua phải nói là khá đẹp .
Thống nhất vậy nhé bà con .

Lần thứ 2 nhầm lẫn nữ rồi chú Mic ơi !$-)$-)
hôm nay 29/10 thì CN đến là 1/11 chứ ! Vậy là không được " quá tam 3 lần " đó nha !

nguyenhung

Ok, vậy ace mình thống nhất vậy nhé, trời mưa thì đi Đèn Pin (không biết đèn pin ở đâu). Trời nắng thì ra 29/3. Lúc 8:00.

nguyenhung

Mọi Người Cho Hỏi ở đà Nẵng Có Ai Nuôi Fox Sóc K Nhỉ? E đang Kiếm Một Chú Fox Sóc Mà Tìm Không Ra..

Ok, vậy ace mình thống nhất vậy nhé, trời mưa thì đi Đèn Pin (không biết đèn pin ở đâu). Trời nắng thì ra 29/3. Lúc 8:00.
Cafe đèn pin số 31 Lê Lợi { gần trường PTTH Lê quí Đôn } .
Mong cho trời không mưa để đi công viên :praying::praying:

nguyenhung

DỰ BÁO THỜI TIẾT KHU VỰC ĐÀ NẴNG

NGÀY 1/11/2009
NHIỆT ĐỘ THẤP NHẤT 24 ĐỘ C
NHIỆT ĐỘ CAO NHẤT 30 ĐỘ C
KHÔNG MƯA.

Nguồn : Trung tâm khí tượng thủy văn TW (thật 100%)
:D:D:D

Úi giời ơi..!Cuối cùng thì củng được off rồi..Bác Nam cứ để ae chờ đến "mõi con mắt bên phải mà chảy ghèn con mắt bên trái" hic hic....nghe nói có quà mình phải tranh thủ thui kakka..

nguyenmaiphuquy

Active Member
Bác nào có máy ảnh thì chịu khó đem theo làm vài pô nha,đi về tay không chiến lợi phẩm thì nản lắm.Pót lên DD cho rôm rả tí chứ.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ồ,nhân tiện gặp nhờ anh bày cho vài kĩ thuật chụp ảnh ma cô.Mấy bức ảnh anh chụp đẹp quá

microsort

Member
em có máy ảnh bác .e mang đi cho.
Nam o rủ anh đi gì cả...hiii
Ac ac , anh nói cứ như thật ,hehhe.mắc công ngày mai các ACE ở đây lại trách em sao không rủ rê anh nữa ,hiiii.Em thấy trong máy của anh có nhiều ảnh đẹp lắm mà ,sao post lên có mấy cái vậy ?Cho thêm vài cái hình tụi nhóc nữa đi anh .:-bd:-bd:-bd

To cu Hiếu : a cũng muốn tổ chức offline lắm chứ , nhưng đợt này công việc rất nhiều nên a thật sự không có thời gian để đứng ra hô hào offline như thời gian trước được.
Do vậy mọi người nếu có thời gian thì cứ hô hào ace gặp mặt thôi ,không nhất thiết phải là mình làm nữa đâu.

ThanhBinh_87

xin lỗi anh chị. Dạo này em bận học quá nên ít vào.HÔm bữa anh Quý có nt kêu CN off.Mà buổi sáng thì tụi em bận mất.Nếu sắp xếp được tụi em tới trễ xíu anh chị thông cảm nha:)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Tình hình thời tiết này chắc ngồi cafe rồi.Thẻ vàng cho bác sắc xô phôn nha.
Cafe Đèn Pin 163 Lê Lợi.

Hô hào 8AM offline , thế mà mình trừ hao 9 am đến cũng không thấy ai cả ?
Đến 10 am chú Mic alô cho chị mọi người đang tập trung ở công viên thì lúc đó chị phải lo " chợ búa "
và về nhà rồi . Buồn quá ! không off được " vì giờ cao su quá ! "

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hội này cao su ghê lắm,cũng may sáng nay gặp được mấy anh em.Nam becgie cho hình lên đi nào.Bác Nam mic dạo này có lẽ nới bớt rồi hay sao mà đi trễ về sớm thế.