• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cái đó thì tất nhiên rồi em năm nào CLB cũng tổ chức tất niên mà,anh chị em chuẩn bị tinh thần nhé.:-h

:)):)):))Minh nhơ các anh em diễn vào trang rao bán HaiRotweiler ,viết cho máy dò .Đẻ cho máy em Rot com về nhà mới {Cảm ơn các anh diễn đàn]:x:x:x:x:x

caicap

Em Rott của mình mất oy, hức, hôm nay nhớ e lang thang trên mạng mới thấy mọi người ở đây, vậy mà lâu nay không biết, nghe mọi người bàn về Cún mà nhớ nó quá, oa...
Sáng dắt e đi chơi, tối ôm e ngủ, nó như người thân trong nhà vậy, vậy mà... Mình thù bọn chạy xe ẩu, hức, mà sao bình thường e ngoan lắm, tuy ục ịch nhưng nhanh lắm mà, vậy mà thấy 2 thằng kìa trờ tới, không thèm né đi cứ ủi đầu vào bụng a làm gì hả Rot ơi...
Con trai không khóc, vậy mà rớt nước mắt khi viết về 1 con chó!
TAO NHỚ MÀY...ROT !!!

Gần cuối năm anh vietpet Đà Nẵng up ,gối năm nhé các anh [mình nhờ các ban vietpet đà nẵng và trang rao bán của Hai -Rotweiler cảm ơn các ban]:-h:-h:-h:-h

nguyenmaiphuquy

Active Member
Em Rott của mình mất oy, hức, hôm nay nhớ e lang thang trên mạng mới thấy mọi người ở đây, vậy mà lâu nay không biết, nghe mọi người bàn về Cún mà nhớ nó quá, oa...
Sáng dắt e đi chơi, tối ôm e ngủ, nó như người thân trong nhà vậy, vậy mà... Mình thù bọn chạy xe ẩu, hức, mà sao bình thường e ngoan lắm, tuy ục ịch nhưng nhanh lắm mà, vậy mà thấy 2 thằng kìa trờ tới, không thèm né đi cứ ủi đầu vào bụng a làm gì hả Rot ơi...
TAO NHỚ MÀY...ROT !!!
Chia buồn cùng bạn,hãy giữ mãi niềm đam mê Rottweiler bạn nhé

microsort

Member
TAO NHỚ MÀY...ROT !!!
Chia buồn cùng bạn , nỗi niềm của bạn cũng giống mình khi mất 1 con chihuahua vậy ! ....

microsort

Member
Gần cuối năm anh vietpet Đà Nẵng up ,gối năm nhé các anh [mình nhờ các ban vietpet đà nẵng và trang rao bán của Hai -Rotweiler cảm ơn các ban]:-h:-h:-h:-h
Bác này bình thường chả thấy đâu , có rott con là cứ vào bảo ae up hộ ...Nản , cứ tham gia phong trào nhiệt tình như bác Quý thì ae tự khắc vào giúp thôi .

lucgiahop

Member
Bác này bình thường chả thấy đâu , có rott con là cứ vào bảo ae up hộ ...Nản , cứ tham gia phong trào nhiệt tình như bác Quý thì ae tự khắc vào giúp thôi .
=)):)):)):)):)):)):)):)):))=)) , bác ấy bận sửa xe nên không có thời gian online ấy mà, có up bên topic của anh Hải rồi, chúc bán đắt hàng.
Ủa bạn caicap có con Rott bị xe tông ấy hả, nó không qua khỏi hay sao vậy, chia buồn nhé :(( .

likun

nhiều khi không lộ diện mà vẫn theo dõi mà a.Nam :D, vẫn thanks đều mấy bài viết hay :D

Các bác thông cảm vì lâu nay o có máy nên o lên thường xiên được các bác thông cảm nhé ,nay đã có máy rồi tha hồi lên vietpet xinh lổi các anh diễn đà ;);):)):))>:D<>:/>:/<:p<:p

Các bác thông cảm vì lâu nay o có máy nên o lên thường xiên được các bác thông cảm nhé ,nay đã có máy rồi tha hồi lên vietpet xinh lổi các anh diễn đà ;);):)):))>:D<>:/>:/<:p<:p
Ông này viết sai lỗi chính tả bà cố luôn,đọc méo cả mồm:))
Đề nghị lần sau viết cho chuẩn vô nhé!:p