• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nên chăng mỗi chúng ta cần quảng bá rộng rãi hơn để đông đảo mọi người được biết đến HỘI YÊU MÈO???

meobeou

Member
Qua những lần đi offline chó,mèo mình thấy tủi thân cho hội yêu mèo quá.Vì trên thực tế hầu như 10 nhà ở hà nội thì ít nhất cũng có đến 3 or 4 nhà nuôi mèo,nhưng nhìn vào thành viên Hội yêu mèo thì sao mình thấy quá mỏng.Theo mình nghĩ 1 phần vì nhiều người còn chưa biết đến các hoạt động của hội mèo cũng như chưa nhiều người biết đến web Vietpet( như bản thân mình cách đây chưa lâu mới biết đến vietpet qua một lần tình cờ lướt web).Nên chăng mỗi thành viên chúng ta hãy góp sức vào việc phát động quảng bá hình ảnh webside vietpet nói chung cũng như Hội Yêu Mèo nói riêng bằng cách mối chúng ta hãy tự gửi đường link của webside cũng như đường link của hội mèo đến các bạn bè,người thân của mình qua yahoo,email...vv...hoặc gửi đường link của hội đến các webside khác mời gọi mọi người ghé thăm và ủng hộ hội yêu mèo.Ý tưởng có áo,logo riêng cho hội yêu mèo của bác Báu mình thấy cũng rất hay,nó cũng sẽ góp phần vào việc quảng bá hình ảnh hội yêu mèo.Mình cũng có người bạn làm bên đài truyền hình mình có thể giới thiệu bạn mình qua làm phóng sự về hội yêu mèo chúng ta...Đây là ý kiến của mình, mong các bạn đóng góp thêm nhiều ý kiến để giúp Hội Yêu Mèo ngày một phát triển..........