• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nên chăng có T-shirt cho CLB Mèo Hà nội ?

em cũng xin đóng góp thử một số logo đằng sau áo ^^ tất nhiên là chưa chỉnh sửa gì ^^
MS 1 :
MS2 :

MS3 :

chúng ta có thể sửa chữ được ^^ nên có gì mong mọi người đóng góp ý kiến ^^
nhưng vẫn ấn tượng mẫu áo số 1 nhất đấy ạ ^^ dễ in ấn mà màu sắc cũng dễ phối đồ ^^ không phải chỉ đi off mới mặc mà ta có thể mặc đi chơi chứ nhỉ ^^ yêu mèo mọi lúc mọi nơi ^^>:D<

maika_ru91

Mình thích nhất áo đầu tiên, đơn giản, màu xám tro nhiều người dễ mặc. mà đằng sau áo nên cho 1 dòng chữ thể hiện mình là mem của hội iu mèo. dòng chữ thiết kế dễ thương, dễ đọc. mong các bạn ủng hộ.

nhiều mẫu quá mà mẫu nào cũng đẹp chứ!!!!!
nhưng mình thích nhất mẫu lazyday
chú mèo đó trông giông giống honey nhà mình

[alex]

Member
Mnfh có 1 vài mẫu này, rất đáng yêu, mẫu số 1 mình đã thử lên áo ( áo phông mình làm từ A - Z ) nhìn khá độc đáo, hôm off tới mình sẽ mặc đi ^^!

Chỗ mình có nhận làm áo đôi, áo đồng phục và áo nhóm với số lượng ít, nếu 4rum đặt mình sẽ ưu tiên giá :p

ruồi bẹp

Active Member
em nghĩ là nếu in áo nên chọn cái nào đơn giản 1 chút, không quá nhiều màu và quá nhiều chi tiết
nếu không mang đi in sẽ không được áo như ý đâu (cái này em đã có kinh nghiệm lần cả lớp đi in áo)

em thích cái áo này

còn cái này em thích hình ở dòng thứ nhất cái thứ 3 từ trái sang (giống thằng Cò).HÌnh thứ nhất từ trái sang ở dòng 2 nữa ( giống con Chi) :))

meonho124

Member
Nếu họa tiết đơn giản và nhỏ quá (lại ở chính giữa áo ) thì người ngoài nhìn vào có khi chỉ nhận ra đồng phục cùng màu chứ không biết mặc hình gì , ý nghĩa thế nào , theo cháu nên có cả lô gô ghi rõ chữ ớ bên vai cánh tay ( hoặc sau lưng nữa )
( Lớp cháu cũng vừa may đồng phục lớp xong )