• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nên chăng có T-shirt cho CLB Mèo Hà nội ?

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

CLB Mèo Hà Nội đã có tới gần 100 Hội viên đăng ký và chắc chắn ngày càng đông các bạn trẻ tham gia. Hoạt động offline, giao lưu vui vẻ, lành mạnh sẽ tăng thêm sắc màu và pro hơn nếu chúng ta lựa chọn và tự thiết kế cho mình một mẫu T-shirt riêng của CLB.

Dưới đây là các mẫu tham khảo. Nhờ các bạn có năng khiếu thiết kế suy nghĩ là thực hiện ý tưởng của BSGV.

Mẫu áo:

Mẫu hình in áo:

Và những thiết kế T-shirt cho cat lovers rất đẹp ( nhấn chuột ).

Khoai thấy mẫu hình t4 ( cái hình có chữ Sweet Dreams ấy ) dễ thương lắm. cả cái áo t4 bên trên nữa ( cái có con mèo đội mũ xanh ấy ) cũng đẹp. cho 1 hình ra trước 1 hình ra sau được không ? àh mà nhà Khoai có nhận in + may áo phông nhóm đấy ( áo đông phục nhóm ấy ), số lượng bao nhiêu cũng chỉ khoảng 1 tuần là xong. nhưng mà hơi đắt 1 chút xíu ( tự mình làm mà ) :D

mình thích cái ảnh có cả 1 đàn mèo kia kìa :) dễ thương lắm :D còn các bạn thì sao, cho ý kiến đi ^^!

à méo

Member

Dưới đây là các mẫu tham khảo. Nhờ các bạn có năng khiếu thiết kế suy nghĩ là thực hiện ý tưởng của BSGV.[/COLOR][/SIZE]

Mẫu áo:

Rất ủng hộ ý tưởng hay ho của bác GV! Em thấy mẫu áo này dễ thương nhất. Không nhiều màu, nhiều chi tiết nên dễ in, dễ chỉnh sửa, nam nữ đều mặc được, cũng dễ kết hợp quần áo và mặc đi được rất nhiều nơi như đi học, đi chơi...chứ không chỉ mỗi đi offline hội mèo ^^:-bd:-bd

à méo

Member
Có thể làm cho dáng ngồi của con mèo uyển chuyển hơn một tí, nhưng cứ kiểu kiểu như vậy là ok, vì còn các member là nam nên nghĩ cho các bạn ấy một tí, mặc áo hồng đỏ vàng lại toàn chi tiết rất "lovely&kute" coi bộ không hợp lý. Màu xám không kén người mặc và trông rất năng động! :)

Hihi... Em yêu cái thằng mèo I'm not fat. I'm just heavily built kia quá đi thôi. Rất hợp với dáng em...

HChuong

Member
Chị Phù Dung ơi, hình của chị đẹp quá, cái nào cũng có ý nghĩa cả, em thích nhất là 3 mẫu:
1. Home is where my cat is
2. The cat also rise
3. Please help, the carazy person keeps following me

Vì có chú thích dễ thương

fizzmuitet

Rất ủng hộ ý tưởng hay ho của bác GV! Em thấy mẫu áo này dễ thương nhất. Không nhiều màu, nhiều chi tiết nên dễ in, dễ chỉnh sửa, nam nữ đều mặc được, cũng dễ kết hợp quần áo và mặc đi được rất nhiều nơi như đi học, đi chơi...chứ không chỉ mỗi đi offline hội mèo ^^:-bd:-bd
Em cũng đồng ý với ý kiến này ạ. Các bạn nữ thì đơn giản rồi, nhưng còn các bạn nam nữa, lòe lọet quá mất cả nam tính :D

Em thì thích câu "Home is where my cat is" hoặc 2 câu "my good side" & "my even better side" ở mặt trước và mặt sau cũng hay.

haddymis

Member
Có thể làm cho dáng ngồi của con mèo uyển chuyển hơn một tí, nhưng cứ kiểu kiểu như vậy là ok, vì còn các member là nam nên nghĩ cho các bạn ấy một tí, mặc áo hồng đỏ vàng lại toàn chi tiết rất "lovely&kute" coi bộ không hợp lý. Màu xám không kén người mặc và trông rất năng động! :)
Em cũng kết ngay cái này, có thêm mấy tuổi nữa mặc vẫn được.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi ý tưởng tuyệt quá, đã 1 tháng kể từ lúc BS đưa ra ý kiến rồi, mọi người mau vào cm xem! BS ơi BS cho vote đi ạ, cháu thấy ý kiến này rất tuyệt, cơ bản là hội mèo chúng ta có quy mô nhỏ hơn hội chó nhiều, hoạt động cũng ý hơn, vì thế nên có chút đột phá, thể hiện đoàn kết của Nhà Mèo!

Còn màu áo thì có thể quyết định được mà chị À Méo, không phải cứ hình màu xám là áo buộc phải màu xám mà chị, chọn màu trắng cho sáng sủa đi ạ:D, người trắng người đen đều mặc được chứ đen thui như em mặc màu xám và đen sao được nè:blusshing:. Còn hình thì nên chọn hình gì vừa ngộ nghĩnh, đơn giản, vừa phù hợp mọi độ tuổi, giới tính chứ hình kia quả đúng là đẹp nhưng hơi đơn giản quá phải không chị:D? Áo phông chỉ mặc mùa hè nên chọn hình đáng yêu một chúng, thể hiện hết sự "quyến rũ" của mèo:love struck:!

Em đã lên tìm kiếm trên mấy web cả nhà đưa ra và chọn ra được hình này rất đáng yêu vả lại ít màu rất dễ in:). Mọi người nhận xét và nêu ý kiến nhiều nhé!!!!

Đây là mặt trước áo:

Đây là mặt sau áo:

Còn hình này thì em thích quá là thích, cả logo lẫn slogan:love struck::

SirTuan

Member
ý tưởng hay quá các bác ạ, tình hình bao giờ có áo VIETPET đấy bác GV ơi, e xin ủng hộ 2 tay 2 chưn luôn...

Ý tưởng này hay quá, cá nhân em thì em thấy thế này: em ủng hộ cho mẫu áo đầu tiên của bác sỹ GV tuy nhiên Hội mèo của chúng ta rất đông thành viên, mỗi người một ý thích, hay chăng ta sử dụng một số mẫu ( sau khi đã lấy ý kiến các thành viên) và sử dụng đồng thời cho phong phú nhỉ? :))

Ôi ý tưởng tuyệt quá, đã 1 tháng kể từ lúc BS đưa ra ý kiến rồi, mọi người mau vào cm xem! BS ơi BS cho vote đi ạ, cháu thấy ý kiến này rất tuyệt, cơ bản là hội mèo chúng ta có quy mô nhỏ hơn hội chó nhiều, hoạt động cũng ý hơn, vì thế nên có chút đột phá, thể hiện đoàn kết của Nhà Mèo!

Còn màu áo thì có thể quyết định được mà chị À Méo, không phải cứ hình màu xám là áo buộc phải màu xám mà chị, chọn màu trắng cho sáng sủa đi ạ:D, người trắng người đen đều mặc được chứ đen thui như em mặc màu xám và đen sao được nè:blusshing:. Còn hình thì nên chọn hình gì vừa ngộ nghĩnh, đơn giản, vừa phù hợp mọi độ tuổi, giới tính chứ hình kia quả đúng là đẹp nhưng hơi đơn giản quá phải không chị:D? Áo phông chỉ mặc mùa hè nên chọn hình đáng yêu một chúng, thể hiện hết sự "quyến rũ" của mèo:love struck:!

Em đã lên tìm kiếm trên mấy web cả nhà đưa ra và chọn ra được hình này rất đáng yêu vả lại ít màu rất dễ in:). Mọi người nhận xét và nêu ý kiến nhiều nhé!!!!

Đây là mặt trước áo:

Đây là mặt sau áo:

Còn hình này thì em thích quá là thích, cả logo lẫn slogan:love struck::
Áo này đẹp quá nhưng có lẽ chỉ hợp với những người trẻ tuổi, mình rất thích