• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nâng mũi S Line không phẫu thuật

tam131014

Nâng mũi S Line không phẫu thuật
Click Xem chi tiết quy trình >> phẫu thuật nâng mũi

Hỏi: Thưa bác sĩ! Do có dự định đi nâng mũi S Line trong năm tới nên tôi có tìm hiểu rất niều về kỹ thuật nâng mũi S Line và cảm thấy rất tò mò về phương pháp nâng mũi S Line không phẫu thuật. Vậy xin bác sĩ cho tôi hỏi là: nâng mũi S Line không phẫu thuật có an toàn không ạ? Tôi xin cảm ơn! (Hồng Hà – 32 tuổi – Huế)

Trả lời:
Chào bạn Hồng Hà!
Thẩm mỹ Hàn Quốc JW rất vui khi nhận được thư của bạn gửi về. Chúng tôi xin trả lời thắc mắc trên của bạn như sau:
Dáng mũi thanh tú, cao và thon gọn là yếu tố giúp gương mặt bạn trở nên thanh thoát, duyên dáng và tự tin trong giao tiếp. Chính vì vậy xu hướng chỉnh sửa lại chiếc mũi cao, đẹp giống với các diễn viên Hàn Quốc đang ngày càng được các chị em ưa chuộng.
Phương pháp nâng mũi S Line không phẫu thuật ra đời đánh dấu một bước tiến vượt bậc trong ngành thẩm mỹ mũi.
Ngày nay, cùng với xu hướng phát triển của ngành thẩm mỹ, công nghệ nâng mũi Sline không cần phẫu thuật sẽ giúp bạn sở hữu một dáng mũi S Line hoàn hảo mà không cần đến phẫu thuật. Phương pháp nâng mũi S Line không phẫu thuật ra đời đánh dấu một bước tiến vượt bậc trong ngành thẩm mỹ mũi.

Những ưu điểm nổi bật của nâng mũi S line không phẫu thuật mà bạn có thể thấy đó chính là:
Mũi có độ tự nhiên hài hòa với khuôn mặt: Khi nâng mũi bằng chất làm đầy hay bằng chỉ, bác sĩ sẽ điều tiết được một cách chính xác lượng chất làm đầy tiêm vào từng vị trí hoặc lượng chỉ để tạo được cho bạn chiếc mũi phù hợp nhất với khuôn mặt. Có thể điều chỉnh được nếu bạn muốn thay đổi rất nhanh chóng đơn giản mà không cần phải tái phẫu thuật như các phương pháp nâng mũi truyền thống. Mũi có độ cao tự nhiên hài hòa với khuôn mặt không nhận ra là mũi thẩm mỹ.
Nhanh chóng: Nâng mũi S Line không phẫu thuật chỉ một lần duy nhất cho kết quả ngay lập tức. Bạn sẽ không phải trải qua những cuộc phẫu thuật kéo dài. Chỉ mất 15p bạn sẽ có ngay một chiếc mũi đẹp như ý. Không đau, không lo những biến chứng và kiêng khem hậu phẫu.
Mũi có độ tự nhiên hài hòa với khuôn mặt là một trong những ưu điểm lớn nhất của phương pháp nâng mũi S Line không phẫu thuật
An toàn tuyệt đối: Chất liêu chỉ Ultra V-lift và chất làm đầy đều được chứng nhận của FDA, KFDA và đã được Bộ y tế Việt Nam cho phép lưu hành nên rất an toàn không có bất cứ tác dụng phụ nào. Không lo lộ chất liệu, không dị ứng với chất liệu, đầu mũi không bóng đỏ khi thời tiết lạnh như phẫu thuật nâng mũi truyền thống.
Tại viện thẩm mỹ Hàn Quốc JW, chúng tôi sử dụng nhiều phương pháp nâng mũi S Line không phẫu thuật để giúp bạn dễ dàng lựa chọn phương pháp nâng mũi phù hợp nhất cũng như mang lại hiệu quả cao nhất.
Nếu còn bất cứ thắc mắc gì bạn nên đến trực tiếp bệnh viện để được bác sĩ thăm khám và tư vấn cụ thể hơn.
Trung tâm Phẫu thuật Thẩm mỹ Hàn Quốc JW
Địa chỉ: 141-143 Lê Thị Riêng, P.Bến Thành, Q.1, TP.HCM
ĐT: (08) 6683 2222-(08) 2237 4567
Hotline: 09. 6868. 1111-09. 6868. 2222 – 09. 6869. 2222
Click >> Nâng mũi s line không phẫu thuật để xem các chủ đề liên quan!!!