• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Này thì ROT này

em xin chào cả nhà ! Hôm nay nhân dịp ngày nghỉ , tranh thủ chụp mấy kiểu kính các bác chém cho xôm . Vài thông tin về em nó giới tính đực , cao khoảng 69cm , sinh ngày 08/03/2010 . he he các bác cứ chém để em rút kinh nghiệm . Thanks! cả nhà >:D<>:D<:-" :beer

tung111989

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó đẹp đấy bạn:D:D nhìn tướng tá chuẩn ghê nhưng mà lần sau chụp chỗ sáng ấy

viet-hong

Member
ông này sợ mang em nó ra ngoài chụp ảnh họ bắt mất hay sao mà chụp trong nhà vậy nhìn mất hết cả vẻ đẹp của em nó. yêu cầu cho thêm 500 tiền ánh sáng đi

ông này sợ mang em nó ra ngoài chụp ảnh họ bắt mất hay sao mà chụp trong nhà vậy nhìn mất hết cả vẻ đẹp của em nó. yêu cầu cho thêm 500 tiền ánh sáng đi
Đã chụp trong nhà lại còn chụp ngược sáng, nhìn cứ đen thùi lùi

Các bác thông cảm , kinh nghiệm chụp ảnh không có , thứ hai la chụp bằng điện thoại nên chất lượng ảnh hơi kém , xin cảm ơn vụ này sẽ rút kinh nghiệm !

còn mấy ảnh nữa , up nốt các bác xem thêm cho vui ! :nailbitting:

3 cái một cho nhẹ không các Mod lại vất vả :))

my_lucky

Active Member
Hình như cái tên Poca này nghe quen quen, có phải nó là con của con Brutus ???? đã từng nghe ai đó nhắc đến nó thì phải ạ.Nhocphuquoc cho biết thêm thông tin được không ???

Hình như cái tên Poca này nghe quen quen, có phải nó là con của con Brutus ???? đã từng nghe ai đó nhắc đến nó thì phải ạ.Nhocphuquoc cho biết thêm thông tin được không ???
Hi Hi ! chuẩn luôn bác ạ ! chính xác là con của Brutus !