• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nàng Kiky 2 tháng 10 ngày nhà em nè, có cả video nhá

vanglai213

Active Member
chào bạn em cún này nhà bạn rất nhanh nhẹn và hoạt bát mình nhìn cũng thích lắm,độ cắn cũng khá tốt giá mà em đực thì độ cắn vậy quá hay.Bạn thử xem thần kinh nàng thế nào nhé...chó đẹp lớn lên làm giống thì ok

em ko bít thử thần kinh như nào, nhưng mà thấy mấy bác trong khu dọa nhưng chả thấy em ý sợ tý nào, vẫn bình tĩnh soi lại ^^

dễ thương nhỉ,
cún bạn ở tp.hcm thì mình dắt qua giao lưu rồi .
mình cũng có 1 em cái nè...đang tính tạo topic mà ko biết làm thế nào?
Mod chỉ dùm mình được không ?
sẵn tiện mình up 1 số hình của em nó mới chụp sáng nay để giao lưu nh

.............
không dám up nhiều, để khi nào mình biết tạo topic thì sẽ up nhiều hình em nó lên rồi nhờ mọi người đánh giá dùm nha.
thanks mọi người nhiều..

cún dễ thương quá.
mình có 1 em mực, cũng muốn tạo 1 topic để up hình lên giao lưu mà không biết làm thế nào ?
có ai chỉ mình không vậy ?

nản mấy ông MOD này quá, có mỗi vài cái lỗi bé tý mà cũng đi soi, em thấy các bác nên soi những việc rộng lớn hơn ý... các bác làm em thât vọng quá

Hung.tinhyeu

Active Member
nản mấy ông MOD này quá, có mỗi vài cái lỗi bé tý mà cũng đi soi, em thấy các bác nên soi những việc rộng lớn hơn ý... các bác làm em thât vọng quá
Mấy ông Mod trả hơi đâu mà ngồi hàng giờ trên máy tính để soi mấy cái nhỏ nhặt này, thời gian đó mấy ông Mod còn lo kiếm cơm để nuôi chó.

Nếu có nản thì nản cái bộ phận lọc tự động của máy chủ.

Mấy ông Mod trả hơi đâu mà ngồi hàng giờ trên máy tính để soi mấy cái nhỏ nhặt này, thời gian đó mấy ông Mod còn lo kiếm cơm để nuôi chó.

Nếu có nản thì nản cái bộ phận lọc tự động của máy chủ.
Thế hử, hóa ra là em trách nhầm các bác à, vậy em xin lỗi nhé ^^

hi hi, bây giờ Kiky rất là khôn, khách vào mà cầm cái gì ra là nó lườm, nó nguýt rồi nó phi ra cắn gấu quần :))

Scoobydoo

Member
Cún của bạn yêu thật đấy, biết cắp đồ lại, cắn cũng rất ghê, một chú chó thông minh dễ thương.

Cún của bạn yêu thật đấy, biết cắp đồ lại, cắn cũng rất ghê, một chú chó thông minh dễ thương.
Hí, thanks bạn nhé, tớ sẽ cố gắng nuôi và huấn luyện em nó thật thông minh hơn nữa

Thuynguyen

Lucky nhà em cũng được 2 tháng 6 ngày rồi mà 1 tai vẫn chưa dựng hết. Nó rát lắm mà em tung cái gì là nó nhặt xong chạy đi chỗ khác chơi chứ không chịu mang về cho em. Tuổi này đã ăn được xương và cổ gà chưa bác

Thuynguyen

Hí, thanks bạn nhé, tớ sẽ cố gắng nuôi và huấn luyện em nó thật thông minh hơn nữa
Lucky nhà em cũng được 2 tháng 6 ngày rồi mà 1 tai vẫn chưa dựng hết. Nó rát lắm mà em tung cái gì là nó nhặt xong chạy đi chỗ khác chơi chứ không chịu mang về cho em. Tuổi này đã ăn được xương và cổ gà chưa bác