• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

My dog's diary - Vic ( Victoria ) - Siberian Husky!

StevenTrieu

Đây là em cún nhà mình
Chủng loại : Siberian Husky
Cân nặng : 2.8kg
Sinh ngày 07/06/2009

Cùng comment nhé mọi người >:D<

socos

Member
Chúc mừng bác
em nó cân nặng mấy kg vậy bác ? mà sao lông thấy hơi rối phải không bác ?

đã chích ngừa nó chưa ông? Hôm qua nói chuyện làm tôi lo quá. Theo dõi Vic khỏe hẳn dắt đi off nhé. Thân!

StevenTrieu

Thank you mọi người ^^
Em nó vừa nhập tịch vào HCM T2 đầu tuan. Hơi gầy 1 tý vì ăn 1 bữa/1 ngày . Lông rất đẹp ko hề rối. Chiều nay bắt đầu tiến hành chích ngừa cho em ý ở phòng kham của BS Khánh.
@Hunter hehe, tối qua cho ăn ít khoai lang nên em ý đã đại tiện tối qua rất dễ dàng và nhiều...... :love struck:

hôm qua quên báo ông bên nhóm tôi có quen 1 phòng khám rất chuẩn. Có nhận chó nhập viện điều trị luôn. Cần thì alo.

chikchak

thích quá,nhìn mê thật đấy,nhìn nó quá chuẩn luôn,có photoshop hem đó :D:D:D

StevenTrieu

thích quá,nhìn mê thật đấy,nhìn nó quá chuẩn luôn,có photoshop hem đó :D:D:D
Duong nhiên về khoản chỉnh sáng + cắt cho hình gọn lại thì nhất định phải PS3 rồi ^^ Nhưng cún đc giữ nguyên bản ko chỉnh sửa. Hơn nữa, máy Nikkon D40 + ống kính chuyên dụng và phản chiếu sáng nữa thì đẹp là dĩ nhiên ;)

chikchak

nhìn thích ghê,bạn nuôi khéo thật,nãy giở ngồi mê mẫn em nó luôn,nằm ngất giãy đành đạch nãy giờ :)),nhớ update thêm hình nha bạn,để theo dõi em nó lớn lên từng ngày :D

Cún của bác đẹp quá, Bác tham khảo Hunterx125 khi Cún có vần đề là yên tâm rồi, một người nuôi Husky khá kinh nghiêm và rất open với mọi người. Nếu thứ 7 này Bác rãnh thì lúc 3g chiều Mời bác đến tại đường hàn Thuyên (Khu Nhà Thờ Đức Bà) _ Quận 1. mọi người nuôi Husky hợp chơi ở đó, Bác có thể dẫn em nó theo để mọi người chiêm ngưỡng nhé! Chúc cho em cún của Bác mau ăn chóng lớn và đẹp long lanh! eheheh... Thân.

NVT009

Member
hôm qua quên báo ông bên nhóm tôi có quen 1 phòng khám rất chuẩn. Có nhận chó nhập viện điều trị luôn. Cần thì alo.
Haha...ai mà quen hay thế em :)
Bạn steven rãnh thì thứ 7 đi off cho vui nha :D

StevenTrieu

@NVT009 : hì, ok nhất định sẽ tới, mai tắm rửa cho bé Vic sạch sẽ xong đem lên chơi :D
@fighter : chuẩn ;;). Thank you nhá :eek:h go on:

em này lớn lên chắc là làm người mẫu được đó bạn.trông em nó đẹp quá.chúc mừng bạn nhé

StevenTrieu

em này lớn lên chắc là làm người mẫu được đó bạn.trông em nó đẹp quá.chúc mừng bạn nhé
Hì, thank you bạn nhiều . Em ý là em cái , lớn lên tương lai là siêu mẫu béo phì, bây jo` đang béo ú rồi :D

StevenTrieu

Bé Vic đang trong thời kỳ thay lông, xong đợt thay lông này em ý sẽ đc update thật nhiều hình :D
To hunter : Anh bảo quen 1 phòng khám thú y ở đâu thế? Em cần địa chỉ để đưa Vic đi khám định kỳ! Có gì nt em qua yahoo nhé. Thank you.