• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

My boy. Toypoodle nhà mình dạo chơi ở công viên Gia Định

tuanpham

Member
HÔm qua rãnh rỗi, , buổi chiều ở nhà thấy em nó buồn nên dẫn đi chơi ở công viên Gia Định. Đây là 1 vài hình ảnh muốn chia sẽ cùng các anh em.
Một vài thông tin của em ấy:
Màu: Trắng
Cân nặng: 2.7 kg.

tuanpham

Member
Cám ơn bạn đã thẳng thắn, vì tay nghề cắt lông mình chưa tốt nên trông em nó xí thế. Mong bạn có những đóng góp tốt hơn cho Vietpet.

Elisa

Member
bây giờ việt pet thành chỗ khoe chó hay sao í nhì...chó đẹp khoe đã đẹp..đằng này chó xấu cũng khoe..
Bạn ơi, đẹp hay xấu gì cũng là cún cưng của người ta, đâu cần bạn phải nói khích như thế! Đằng này mình thấy bé cún xinh xắn và sạch sẽ lắm chứ, mong bạn cẩn thận lời nói hơn nha..

vinhphuc

Member
Vài năm trước khi mình còn học ĐH, mình trọ ở đường D5 quận Bình Thạnh, chiều nào cũng gặp người ta dẫn 2 em toypoodle đi dạo, lông cắt nhìn buồn cười lắm còn nhuộm màu da cam nữa chứ không xinh bằng em của bạn.

Bé này có bị rụng lông không bạn? nhìn thích lắm mà chắc mua không nổi với lại mình đâu có khéo tay, chắc mình làm là trụi nhẵn! hihi bé của bạn trông hiền thật!

tamdo108

Member
Mình cảm thấy chăm sóc lông cho bé rất là vất vả. Bạn có em cún thật tuyệt ^^.