• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Multi champion European Adam Atos Terezský dvur

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Sau nhiều tháng tìm kiếm và hồi hộp chờ đợi Vnrottweiler xin giới thiệu thành viên mới Multi champion European Adam Atos Terezský dvur. Mang trong mình dòng máu của nhiều nhà vô địch thế giới ADRK và IRF. Hy vọng Adam sẽ là 1 bổ sung vô cùng quan trọng cho Vnrottweiler trong tương lai.

Xin giới thiệu những chức vô địch mà Adam đạt được trong thời gian thi đấu cho Flash Rouse kennel & Vnrottweiler kennel:

Young champion of Macedonia, Young champion of Moldova, Young champion of Serbia, Young champion of Montenegro, Young champion of Bulgaria, Adult champion of Macedonia, Adult champion of Moldova.

Vài hình ảnh Adam tại Flash Rouse Kennel cùng với chủ trại là Mr. SASA

Video Clip training movement at Flash Rouse Kennel with Mr. Sasa ( quay tại thời điểm 15 tháng )

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=DH2jg2OkxT0&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Vài thành viên trụ cột trong hệ gia phả của Adam

Cha World Champion. ATOS MIRACLE ROTT

Thành tích

World champion IFR 2010
RESERVE ANW DT.CH.VDH
KLUBSIEGER SHOW SERBIA 2009
International champion
Hungary Klub Sieger 2010
Croatian Club Sieger 2010
ADRK Club Sieger 2010 V6
Serbian Club Sieger 2010
Slovenia Club Sieger 2011
Champion of Croatia

Ông nội World Champion. BALOU VON DER MAXI ROTT

Thành tích
world champion ADRK 2008
Champion of Croatia
Hungary Club sieger 2007
Hungary Club sieger 2008
Croatian Club Sieger 2008
Special rottweiler show Udine, Italy 2008

Ông ngoại DT.CH. VDH MAMBO VON DER CROSSENER RANCH

Thành tích
SchH III, IPO III, ZtP (05.00), AD, BH, FH II, DT-VDH Champion, Multi CAC/CACIB,
ES '02, SCHWZ.KS '02, O-KS '02

Ông cố Worl d Champion. ARKO EARL ANTONIUS

Thành tích
World champion IFR 2006
Anw. Dt. Ch. VDH 2006
Res.Anw.- Dt.Ch.VDH ADRK 2006
Young champion of Serbia

Ông cố Int.Champion. GIL VOM HAUSE MILSPED

Thành tích
Int Ch,CHJYu, CHYu, CHBiH, HCH
IPO I,HD-,ED+/-
31XCAC, 11CACIB, 14XBOB,
HFGY V1, RCR KS'04,
BALKAN Sieger '04

Ông cố Int.Champion. RICK VON BURGTHANN

Thành tích
INT/SCHWS/OST/LUX/DT.VDH CH;
WJS`94; BS`97;BJS`94
O-BS`95`96`97
O-BJS`94; ES`97
ZTP; SchH3;IPO3

King of bulls

Vietpet sponsor
cám ơn em ! dạo này chuyển qua french bulldog luôn hả ? có còn chơi bully nữa không ?

BR
Vâng anh, french bulldog nó thích hợp điều kiện nhà em. Bully em sẽ phát triển khi em co đất rộng như anh.

Thân chào,

rinmup

Vietpet sponsor
chúc mừng anh sơn sở hửu con giống chất lượng .xin chúc mừng=((=((=((

senato

Vietpet sponsor
Đẹp và đẳng cấp . Gia Phả khủng ... chúc mừng bác Sơn .....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
to Bảo: cám ơn Bảo đã có lời nhận xét...mình cũng rất ngưỡng mộ cách chơi Pom của Bảo..nghe nói đợt show rottweiler tới đây Bảo tính làm Handler luôn phải không ?

to Nghĩa: cám ơn Nghĩa..dạo này bên em phát triển ra sao rồi ?

BR

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Sơn đã có thêm 1 con giống chất lượng,em cũng đã xem Adam Atos bên Flash Rouse khi nó được 7-8 tháng gì đó nên khi nhìn tên Topic là biết ngay là nó.hihi.Một lần nữa chúc mừng anh,Atos sẽ tham gia vào Show tháng 7 này luôn anh nhỉ?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Sơn nhé !!!! Adam nhìn rất ấn tượng , trước đây anh cũng đã xem hình em nó khi còn ở trại Flash Rouse nhưng không ấn tượng bằng bây giờ. Một lần nửa chúc mừng em sở hửu thêm 1 con giống chất lượng.
PS: Em này có cái tện double name rất đặt biệt nên rất dể nhớ , chắc kỳ này về VN làm cú đúp luôn quá hehehe. Thân chào.

Khac Diep

Ôi trời ơi đẹp quá A Sonnguyen à,thằng này về vn lại tha hồ PT mấy e vn thôi he he.chúc vnrottweilor ngày càng phát triển?

Cuối cùng cũng chịu lộ hàng rồi à bác Sơn hihi.. Chúc mừng a nhé. Chúc Adam đạt kết quả tốt trong dogshow và cho ra những hậu duệ xuất sắc.....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh SƠN.....Mua vé về VN xong chưa anh? Không về kịp là em làm handle cho ADAM tại SHOW đó nhé......=))=))=)) ....Một lần nữa chúc mừng anh với con giống chất lượng....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
to Ducpham: cám ơn em đã comment...về phần Adam thì anh cũng đã theo dõi em nó từ bé và qua video clip thấy temperament của em nó quá tốt nên cũng rất thích...đến lúc 10 tháng thì anh quyết định quăng cục gạch luôn và cho thi đấu bên đó đến khi lấy champion mới cho về VN...về phần show tháng 7 thì anh đang chờ Adam thích nghi với khí hậu và thức ăn VN mới tiến hành training show cho nó...nếu kịp thì cho ra giao lưu luôn.

to Thuận: cám ơn em..ráng chăm sóc Dilan nhé...tương lai sáng ngời đang chờ phía trước

to Đại: cám ơn em...dạo này Omo sao rồi ? khi nào có giấy tờ pedigree của Omo anh sẽ kêu Tùng gửi ra cho em nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng Sơn nhé !!!! Adam nhìn rất ấn tượng , trước đây anh cũng đã xem hình em nó khi còn ở trại Flash Rouse nhưng không ấn tượng bằng bây giờ. Một lần nửa chúc mừng em sở hửu thêm 1 con giống chất lượng.
PS: Em này có cái tện double name rất đặt biệt nên rất dể nhớ , chắc kỳ này về VN làm cú đúp luôn quá hehehe. Thân chào.
chào anh Doanh ! cám ơn anh đã chúc mừng em...hôm nào em về sẽ qua anh cafe tâm sự về rottweiler 1 ngày cho đã..he.he...về phần Adam thì em cũng bất ngờ khi so sánh hình ảnh giữa lúc 10 tháng và hình chụp lúc 15 tháng vì nó phát triển khá nhanh...

em cũng đang kêu Tùng từ từ làm quen và training cho nó từ từ vì nó cũng đã 17 tháng rồi và cũng đã quen với cách huấn luyện của Sasa nên mình tiếp cận nó cũng không phải là dễ dàng lắm...

BR