• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn xin hoặc mua 1 em chó để nuôi. TP.HCM

tranphuongtrinh

như tiêu đề đã nói! mình đang là sv năm 3, muốn xin 1 em chó cái để nuôi! nếu bạn nào ko có điều kiện nuôi hoặc muốn bán, cho chó thì liên lạc với mình!
yên tâm là cả gia đình mình ai cũng yêu thương chó, đảm bảo cho ăn uống đầy đủ (ăn ngon luôn nhé), nhà mình có sân rộng cho em chó vui chơi và nhà riêng cho chó ở luôn!
nếu các bạn ko thích cho thì mình sẵn sàng mua với giá hợp lý!
thanks các bạn đã quan tâm topic!

VONGLU35

Member
như tiêu đề đã nói! mình là con gái, đang là sv năm 3, muốn xin 1 em chó cái để nuôi! nếu bạn nào ko có điều kiện nuôi hoặc muốn bán, cho chó thì liên lạc với mình!
yên tâm là cả gia đình mình ai cũng yêu thương chó, đảm bảo cho ăn uống đầy đủ (ăn ngon luôn nhé), nhà mình có sân rộng cho em chó vui chơi và nhà riêng cho chó ở luôn!
Bạn sẽ có một em chó PQ dễ thương ẵm liền. Chúc bạn như ý!

bocau hanoi

Member
như tiêu đề đã nói! mình là con gái, đang là sv năm 3, muốn xin 1 em chó cái để nuôi! nếu bạn nào ko có điều kiện nuôi hoặc muốn bán, cho chó thì liên lạc với mình!
Minh khong co thoi gian cho be nua nen moi mua roi lai muon nhượng lai. Giong cho Coker Spaniel, cho cai, 3 thang tuoi,da Tiem xong.sach đẹp va khong con Ran. Minh ban 3 trieu,mua cách day 3 tuan cung gia nay.Nay ban nao co dieu kien chăm sóc thi Lien he voi minh, minh Ten Quang. Sdt: 01666599979
Đặc biet: se tang cho ban luon cai Chuong cua no minh dong mat 700k, va 10 gọi Thuc an cua no tri gia 270k.
Mong cac Mods thong cam, cho dang tin nay,vi may tinh ở nha dang hong phan danh tieng Viet.Chan thanh cam on

tranphuongtrinh

Minh khong co thoi gian cho be nua nen moi mua roi lai muon nhượng lai. Giong cho Coker Spaniel, cho cai, 3 thang tuoi,da Tiem xong.sach đẹp va khong con Ran. Minh ban 3 trieu,mua cách day 3 tuan cung gia nay.Nay ban nao co dieu kien chăm sóc thi Lien he voi minh, minh Ten Quang. Sdt: 01666599979
Đặc biet: se tang cho ban luon cai Chuong cua no minh dong mat 700k, va 10 gọi Thuc an cua no tri gia 270k.
Mong cac Mods thong cam, cho dang tin nay,vi may tinh ở nha dang hong phan danh tieng Viet.Chan thanh cam on
3trieu lận hả bạn? đối với những thứ bạn đưa ra thì 3tr ko là mắc nhưng hiện giờ mình ko đủ số tiền đó

tranphuongtrinh

Bạn sẽ có một em chó PQ dễ thương ẵm liền. Chúc bạn như ý!
hôm qua mình có đọc được tin của bạn! trong đó có sdt nữa mà...mình tình liên lạc để nc mà lúc đó bận! sáng nay ra thì ko còn thấy sdt nữa, bạn có đọc được tin thì cho mình sdt nhé! nếu dc mình mua lại em chó đó! thanks bạn

mdiem295

Có 1 bạn vừa đăng tin mún cho 1 cặp chó con kìa bạn! Mình mún xin 1 em chó cái thôi, vì nhà mình đã có 1 em đực rồi. Vậy bạn thử hỏi bạn đó em đực coi sao.
Hi vọng chúng ta cùng may mắn :p

tranphuongtrinh

Có 1 bạn vừa đăng tin mún cho 1 cặp chó con kìa bạn! Mình mún xin 1 em chó cái thôi, vì nhà mình đã có 1 em đực rồi. Vậy bạn thử hỏi bạn đó em đực coi sao.
Hi vọng chúng ta cùng may mắn :p
ôi! tiếc quá! bạn à, mình đọc rồi nhưng nhà kế bên mình đã có 2 em đực rồi, mình ko thể đem e đực về nữa nên mình muốn xin em cái

mdiem295

mà mình cũng đâu phải mới được cho 1 em đâu bạn. em nhà mình hơn 2 tuổi rồi, giờ muốn tìm bạn cho nó thôi mà :(