• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

muốn xin 1 e mèo

maihuongt91

Member
Em thấy mọi người bảo là nuôi mèo nên nuôi từ 2 bé trở lên cho chúng nó có bạn có bè mới tốt.hiện giờ nhà e có 1 bé mèo tên là Nui, e chả biết nó là giống mèo gì, màu trắng,hồi bé đanh đá lắm nhưng bây giờ lớn r, nữ tính và ít nói hơn hẳn ....rất đáng yêu.
Em lập topic này muốn xin 1 bé về làm bạn với nui nhà e cho đỡ buồn, trong những lúc e đi học thì nui còn có bạn để nói chuyện để chơi cùng
1 số ảnh của Nui ạ
hồi 2 tháng tuổi

hiện nay đã đc 4 tháng

Em rất mong muốn được nhận thêm 1 bé cùng giống loài, đực thì càng tốt a.
Hoặc có ai biết bạn nào bán mèo thì cho em biết thêm thông tin a.
thank mọi người

rùa rùa

Em thấy mọi người bảo là nuôi mèo nên nuôi từ 2 bé trở lên cho chúng nó có bạn có bè mới tốt.hiện giờ nhà e có 1 bé mèo tên là Nui, e chả biết nó là giống mèo gì, màu trắng,hồi bé đanh đá lắm nhưng bây giờ lớn r, nữ tính và ít nói hơn hẳn ....rất đáng yêu.
Em lập topic này muốn xin 1 bé về làm bạn với nui nhà e cho đỡ buồn, trong những lúc e đi học thì nui còn có bạn để nói chuyện để chơi cùng
1 số ảnh của Nui ạ
hồi 2 tháng tuổi

hiện nay đã đc 4 tháng

Em rất mong muốn được nhận thêm 1 bé cùng giống loài, đực thì càng tốt a.
Hoặc có ai biết bạn nào bán mèo thì cho em biết thêm thông tin a.
thank mọi người
hầu như những bé mèo tây ít được cho lắm b ak vì mọi ng chuộng lông xù
nhưng theo tớ thấy các bé mèo khá là thông minh đấy
nếu bạn có thể nhận mèo ta thì cứ theo dõi topic ^^