• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn tặng một em H'mông đen tuyền Miền Trung

thang9312172

Bạn post ảnh lên đi để mọi người còn coi nữa ---------------------------------------------------------------------------------------------------------

27101983

Em o nha trang anh ak, em cũng thích nuôi chó lắm, hiệnnn giờ em co 1 con dỏbemmann, nếu được anh cho em xin, em đại diện toàn thể người dân khánh hòa cám ơn anh.
số đt của em là: 0918271083

Tháng trước mình đã tặng được một đôi vện ở Quang Ninh rồi. Chương trình tiếp theo Cuối tháng 7 mình lại tặng chó H'mông cộc đuôi địa điểm chính xác tỉnh Thanh Hóa. Các bác nào ở Thanh Hóa xin vào đăng ký. Màu lông đen tuyền, độ tuổi khoảng 2-3 tháng.

kaka1086

Member
bác ơi bác làm bên bảo tồn chó hơ mông cộc đuôi ạ? ở hải dương chắc chưa có,bác cho em xin 1 con dc ko? em lên hẳn hà nội đón về!thanks :0976734769

leopon

Em thèm loại này từ lâu lắm rồi. Bây giờ mới có điều kiện để nuôi, nếu bác Tuyền còn thì bác có thể bán cho em 1 con nhé.

bác ơi bác làm bên bảo tồn chó hơ mông cộc đuôi ạ? ở hải dương chắc chưa có,bác cho em xin 1 con dc ko? em lên hẳn hà nội đón về!thanks :0976734769
Mình làm ở Thư viện tỉnh hà giang sở thích chơi chó thì nuôi vài con chó chơi thôi. ở Hải Dương có 3 người nuôi chó cộc rồi đấy ạ. Có bác Tuấn đang thi công nhà Thư viện tỉnh Hải Dương nuôi một đôi vện cộc rồi. mấy người nữa không nhớ rõ lắm.

Em thèm loại này từ lâu lắm rồi. Bây giờ mới có điều kiện để nuôi, nếu bác Tuyền còn thì bác có thể bán cho em 1 con nhé.
Hiện tại thì nhà o có cho con chỉ có chó to thôi.

dunguyen103

Tháng trước mình đã tặng được một đôi vện ở Quang Ninh rồi. Chương trình tiếp theo Cuối tháng 7 mình lại tặng chó H'mông cộc đuôi địa điểm chính xác tỉnh Thanh Hóa. Các bác nào ở Thanh Hóa xin vào đăng ký. Màu lông đen tuyền, độ tuổi khoảng 2-3 tháng.
em ở thanh hóa.nhưng đang học trong đà nẵng kìa.mong lắm có 1 chú cún ;)).

kaka1086

Member
Mình làm ở Thư viện tỉnh hà giang sở thích chơi chó thì nuôi vài con chó chơi thôi. ở Hải Dương có 3 người nuôi chó cộc rồi đấy ạ. Có bác Tuấn đang thi công nhà Thư viện tỉnh Hải Dương nuôi một đôi vện cộc rồi. mấy người nữa không nhớ rõ lắm.

thế mà e cứ tưởng bác ở hanoi, thấy nhờ người gửi vào miền trung,!ở ngoài này cũng nhiều bạn thích và cần cún lém ạ! như e chẳng hạn!,nhưng dang đi học trên hn, e chỉ xin 1 e về cho bố e nuôi trông vườn gà ở quê thôi ạ, thi thoảng về quê "lĩnh lương" được thấy và chăm chó là vui rồi!hihi thanks bac!
bác chưa trả lời câu hỏi của e kìa? hihihi

ticumynghe

Uầy...em o Thái Nguyên đang định lên ăn thắng cố tìm 1 bé đây.anh tặng e hoặc giao dịch mọi hình thức cũng đc...^^