• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn làm quen với các bạn mèo Batư ở TP.HCM

maiphuong8691

chào bạn! mấy em mèo của bạn dễ thương quá. nhìn mà muốn mi. hi. nếu có điều kiện mình sẽ rinh ngay 1 e. hichic...nhưng mấy em ý mắc quá. hic. ko đủ money để mua. Bạn có nhìu em quá. để cho mình 1 em với giá sinh viên dc ko. mình sẽ chăm sóc thật tốt. I love cat so much...........:x:x:x

phidep

Hi mí bạn, đây là múp phin của mình. em bắt tại nhà chú trung ac
năm nay em được 14 tháng tuổi, là đực, em mới làm bố lần 2, vợ em là 1 em mèo aln mặt khá ngầu. Mình tham gia hội nhóm hy vọng được chia sẻ một ít kinh nghiệm nuôi mèo nhé.
thank mọi người:">

meonho124

Member
Em này là Anh Lông dài mà bạn Lông rõ ràng dài . Từ nhà chú Trung ? có lẽ đây là ALD chuẩn do đúng bố mẹ ALN sinh ra rồi , hiếm lắm đấy nhé

Nhà Chị Kún trước cũng có 1 em cu như thế bố mẹ ALN đẹp chuẩn , xinh , nó lại lông dài duy nhất trong 4 anh chị em toàn ALN , rất độc . Cơ mà đây topic 34 .

Đaò mộ từ khá lâu rồi , 3 năm :))