• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

muốn hỏi clb malinoi kinh nghiệm

tuan>bat

mình rất thích malinois ng chưa nuôi bao giờ,vì chưa có điều kiện, bây giờ mới có time và điều kiện để nuôi. sắp tới mình có nhập một con malinoi 8thang tuổi về nên muốn chia sẻ ít kinh nghiệm của anh em trong clb,cung như anh em đã có kinh nghiệm từng nuôi malinois. rất mong sự chia sẻ của anh em. xin trân thành cám ơn.

DoDuyHoa

Member
mình rất thích malinois ng chưa nuôi bao giờ,vì chưa có điều kiện, bây giờ mới có time và điều kiện để nuôi. sắp tới mình có nhập một con malinoi 8thang tuổi về nên muốn chia sẻ ít kinh nghiệm của anh em trong clb,cung như anh em đã có kinh nghiệm từng nuôi malinois. rất mong sự chia sẻ của anh em. xin trân thành cám ơn.
Bạn chưa có kinh nghiệm thì nên tìm hiểu kĩ về malinois trước khi nuôi và đến sinh hoạt với clb hàng tuần dần sẽ có kinh nghiệm bạn nhé...

đọc nhiều loạn lắm :D chào mừng anh ra sân tập cùng anh em, vừa được kinh nghiệm, vừa được ngắm chó :D