• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn giao lưu với các bạn Mèo Anh lông ngắn

matadorvn

Member
Xin chào cả nhà, mình xin phép được giới thiệu các thành viên trong gia đình

Mình rất muốn được giao lưu với các bạn Mèo anh Lông ngắn, các bạn có thể nhắn yahoo mes cho mình nhé: matadorvn

Hy vọng có vụ offline mèo anh vào tết này nhỉ :)

tsunami

Member
:|, lại còn off mèo Anh nữa chứ, thế mèo ta với các mèo khác có đc đi không bạn =)) Phân biệt thế

ashita

Dịch giả Vietpet
cứ off mèo Anh đi. còn con em chúng ta sẽ đi làm khách mời danh dự :))

meobeou

Member
oé mèo của anh xinh quá. Cả 2 đứa đều là mèo đực hả anh? Hôm nào anh em mình cho mấy đứa giao lưu nhé, chát với nhau (rùi) rồi mà chưa hẹn được ngày.....

matadorvn

Member
quảng cáo hai em đây

vẫn chỉ có mình và meobeou hưởng ứng vụ này nhỉ .. có anh chị em nào có mèo anh lên tiếng đi cho nó xôm nào :party:

my_lucky

Active Member
ui trời, mình không mê mèo cho lắm nhưng sau khi xem hình của mấy em mèo anh này mình....híc....tình yêu sét đánh chăng ??? tuyệt đẹp, cho mình hỏi hiện giờ để kiếm được 1 em mèo anh như vậy về nuôi có dễ tìm không nhỉ?? giá thành khoảng bao nhiêu vậy các bạn????

Tuti2290

Member
theo mình biết 1 em này đời F2+n trong đo F1 la thuần n= ... -,-". Nhưng vẫn giống mèo Anh thuần chủng tầm 2-3 tr 1 con

meobeou

Member
Híc sao mà đắt thế, đợi mèo nhà mình lớn để em bé mình bán cho bạn 1,7triệu/ em nhé ok ko? Cả bố và mẹ đều là mèo anh lông ngắn luôn.hehe..

Tuti2290

Member
okie... :D...mình chỉ thích con nào mặt bầu bàu...mắt TO. Ba tư, Scottish fold, mèo Anh lông ngắn. Cứ lũn chũn là mình thích à
:D

GAFIEL

Member
Tham gia hội Britisch Shorthair

Tớ cũng có mèo anh lông ngắn đây. Xin tham gia với các bạn. Khi nào có off thì gọi tớ nhé . :-c

Cún Mèo

Member
Tsunami & Doanh_Doanh không được nặng lời với bạn gái như thế nhé. Mất lịch sự quá.

Nếu Offline Mèo Anh Lông Ngắn, kính mời các bạn hâm mộ Mèo Anh Lông Ngắn tự tổ chức. Chúng tôi dự định Chủ Nhật tuần sau sẽ Off Mèo, nhưng là Offline chung, mèo ta, mèo Căm pu chia, mèo Lào... all are welcome..

Đặc biệt welcome những chú mèo bị bỏ hoang & được các bạn thực lòng yêu mèo chăm nuôi..

evilz166

e muốn mua 1 bé mèo anh lông ngắn có anh chị nào giúp e ko ah :( e tìm vất vả quá,mà qua chỗ bà Hảo trên thuỵ khuê bà đòi 220$ :((

Híc sao mà đắt thế, đợi mèo nhà mình lớn để em bé mình bán cho bạn 1,7triệu/ em nhé ok ko? Cả bố và mẹ đều là mèo anh lông ngắn luôn.hehe..
Hi! anh hùng em có theo dõi các topic mèo nhà anh
em mê nhất là em Mít =.=' cã Misa,Puma nữa
em ỡ HCM kiếm mèo mãi không có ,em xin phép hõi anh giúp em khi nào anh có pupy mèo anh lông ngắn anh đễ cho em với nhé
thxxxx anh rất nhiều

ngudaymuon

Active Member
Bạn mà bán giá đó gọi cho mình nhé. đang tìm mèo anh lông ngắn vì Xù nàh mình lông dài loằng ngoằng rụng tơi bời, mà năm sau muốn có em bé nên phải tìm một bé nào đó lông ngắn ngắn thôi. Call cho mình 0904304303. Thaks.

meoconditaidan

e muốn mua 1 bé mèo anh lông ngắn có anh chị nào giúp e ko ah :( e tìm vất vả quá,mà qua chỗ bà Hảo trên thuỵ khuê bà đòi 220$ :((
hum trước vc mình cũng vừa qua, nhìn bé mèo ko cầm lòng được, dưng mà cái hầu bao cũng khóc rưng rức:((, thế là 2 vc ngậm ngùi ra về với niềm tiếc thương vô hạn:praying:....giá khủng quá..hix..mà bé mèo anh lông dài còn bé, màu lông xám nhạt nên cũng ko kết lắm...chứ mấy bé béo thi đúng là đẹp thật!!!:love struck:

venom

Member
Xin chào cả nhà, mình xin phép được giới thiệu các thành viên trong gia đình

Mình rất muốn được giao lưu với các bạn Mèo anh Lông ngắn, các bạn có thể nhắn yahoo mes cho mình nhé: matadorvn

Hy vọng có vụ offline mèo anh vào tết này nhỉ :)

giờ đây, chắc hẳn các pé rất đẹp, đàn con cháu cũng rất đông đúc :):x

phuongpon

em cũng mới rinh được 1 em..đang tìm 1 em đực màu xám hay lilac thì tốt! bác nào biết hay có nhu cầu tìm nhà mới ới emn 1 tiếng nhá! off mèo ở đâu cho em chơi với