• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn cho 1 chú mèo!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Cô bạn của mẹ cháu muốn cho 1 em mèo cái rất đáng yêu!!!Mẹ là mèo Việt Nam còn bố của nó là Hungary.Em nó mới 2 tháng thôi ạ!!!Không biết kêu "meo meo", chỉ biết kêu "eo eo và ẹ ẹ"(chắc là em nó chỉ biết nói tiếng nước ngoài)
Đây là mẹ em ý hồi nhỏ

Em nó ăn rất khoẻ, rất nghịch ngợm. Cô ý muốn cho 1 người yêu thương quan tâm đến mèo!!!Ai muốn nhận nuôi có thể pm qua cháu ạ!!!Cháu cảm ơn!!!!
Và đây là em nó ạ:p

KoPan

xing quá, xin hỏi bạn ở SG hay HN vậy ???? nếu ở SG thì cho mình dc ko

@katze:Bạn ơi chắc bạn nhìn lầm rồi!!!3 ảnh trên là ảnh của mẹ em mèo này. Ảnh cuối cùng chính là em ý bạn ạ!!!
@KoPan:Mình ở Hà Nội nên không cho được rồi!!!:(
@benbop:Em mèo này bạn thứ 6 ngày 13 nhận nuôi rồi ạ!!!Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé!!!
@@@@thứ 6 ngày 13:Chủ nhật này offline mình sẽ mang mèo đến nhé!!!:)

Phu Dung

Moderator
Chúc mừng Thứ Sáu ngày 13 có em mèo mới thật xinh. Vậy thì mình sẽ khóa topic này lại nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.