• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MORRO VON DER MAXI ROTT thành viên mới NKDRottweiler

Icash

Mới về Việt Nam chưa thích nghi với nhiều điều kiện nhưng đã có được thành tích trong show vừa quá. Morro rất ấn tượng và vui vì em được chiêm ngưỡng sớm. Chúc anh Doanh và Morro gặt hái được nhiều thành công hơn nữa trong tương lai và sẽ có nhiều hậu duệ xuất sắc.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Mới về Việt Nam chưa thích nghi với nhiều điều kiện nhưng đã có được thành tích trong show vừa quá. Morro rất ấn tượng và vui vì em được chiêm ngưỡng sớm. Chúc anh Doanh và Morro gặt hái được nhiều thành công hơn nữa trong tương lai và sẽ có nhiều hậu duệ xuất sắc.
Cám ơn em đã có lời chúc tốt đẹp đến anh và thằng con trai cưng Morro.Hy vọng sắp tới Morro sẽ cho ra những hậu duệ tốt trong tương lai.... Thân chào .

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hậu duệ của Morro chắc sẽ oách lắm. Phải đặt gạch thôi Doanh à.
Mình cũng đang chờ và hy vọng Morro sẽ cho ra những sản phẩm tốt đây vì sắp tới Morro sẽ được làm chồng với 2 em cái rồi. Cám ơn bạn nhiều nhé. Thân chào.

Mãi đến tận bậy giờ mới có thời gian lên mạng,vừa lên là kiếm topic của anh theo dõi liền,anh khiến em thật là ngưỡng mộ quá đi,hết Fantom tới Morro,toàn là thứ giữ,hic làm em thèm muốn chết...bết bao giờ mới được như anh đây...bữa nào anh em mình đi uống cafe nhé hehe ...thiệt là mê Rott lắm mà điều kiện cứ hạn chế nên em muốn tìm hiệu thật kỹ trước khi quyết định ẵm 1 em về...bữa nào anh rãnh anh em mình cafe cho em thỉnh giáo vài điều nhé anh hehe......chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc...

thantai79

Member
Cám ơn Quí akitavietnam đã có lời khen nha , hy vọng sắp tới Morro sẽ lọt vào mắt xanh của các em hotgirl :D:D . Thân chào
Gửi anh em gia phả của Morro v.d Maxi Rott :

Và giấy chứng nhận HD/ED của Morro ( HD:A / ED: O )

Thêm vài hình ảnh của Morro khi còn ở bên trời Âu

nhìn ôke quá anh nhỉ chúc mừng anh zai nhé :)