• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MORRO VON DER MAXI ROTT thành viên mới NKDRottweiler

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu đến mọi người thành viên mới của NKDRottweiler , Morro v.d Maxi Rott vừa tròn 2 tuổi, em nó được nhập từ một trại nổi tiếng tại Croatia. Hy vọng Morro sẽ là một con giống tốt trong tương lai... Vài hình ảnh của Morro khi còn ở với chủ củ , mời mọi người xem hình

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo...

Và vài tấm hình chụp tại Việt Nam

Cám ơn mọi người đã xem hình. Thân chào.

vuquang

Hello anh Doanh , đã lâu không gặp anh . Chúc mừng anh nhập thệm một con giống chất lượng . Chúc anh thành công

bevy2002

Member
Chúc mừng anh có thêm con giống chất lượng!Chúc Morro luôn có nhiều bầy con với những baby thật đẹp!

trantantai

Active Member
Morro rất ấn tượng. Đây là con giống rất chất lượng của Việt Nam. Chúc mừng anh và Morro với thành tích trong show vừa qua!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hello anh Doanh , đã lâu không gặp anh . Chúc mừng anh nhập thệm một con giống chất lượng . Chúc anh thành công
Chào anh vuquang,
Cám ơn anh đã có lời chúc tốt đẹp. Lâu quá không gặp anh, chắc công việc của anh bận rộn lắm. Mấy bé cái Isabella , Shakira ...của anh dạo này sao rồi? Bửa nào anh rảnh rổi mời anh và Thắm ghé nhà chơi nhé! Chúc anh và gia đình mạnh khỏe và thành công ! Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
@bevy: Cám ơn anh Mỹ nhiều nha !!! Em cũng hy vọng sắp tới Morro sẽ cho ra những đàn hậu duệ tốt và đạt được những thành tích tốt tại những cuộc thi. Thân chào

@ trantantai:Cám ơn Tài đã có lời khen đến Morro. Vì Morro mới về VN hơn 2 tuần nên chưa thích nghi ở môi trường mới cho lắm, hy vọng tại những cuộc thi sắp tới Morro sẽ thể hiện tốt hơn nửa . Thân chào

@dangthanhquang: Cám ơn em nhiều nha

@Phamtoan: Cám ơn bạn nha, khi nào có hậu duệ của Morro mình sẽ thông báo đến mọi người cùng chia vui. Thân chào.

sogunbi35

Member
Up cho bác nào, chúc bác thành công...

Dịch vụ tăng like facebook, tăng like fanpage.
Tặng quảng cáo Miển Phí trên 100 Groups Facebook lớn.
Tel: 0909 498 458 - Mr. Phương
Website: Dịch Vụ Tăng Like

sogunbi35

Member
Up cho bác nào, chúc bác mua may bán đắt...

Dịch vụ tăng like facebook, tăng like fanpage.
Tặng quảng cáo Miển Phí trên 100 Groups Facebook lớn.
Tel: 0909 498 458 - Mr. Phương
Website: Dịch Vụ Tăng Like

VDV HM

Chúc mừng Doanh và Morro với thành tích trong show vừa qua. Morro ấn tương quá. Lại có thêm chàng rể mới.

bi-kay

Chuc mung anh Doanh. Morro dot thi vua roi da dat thanh tich tot. Chuc mung 2 chu to.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Doanh và Morro với thành tích trong show vừa qua. Morro ấn tương quá. Lại có thêm chàng rể mới.
Cám ơn anh Vinh nhiều nhé !!!Morro đang đợi siêu xe Audi đến tuyển hàng đó anh , mà sao em Audi này thay chồng như thay áo vậy anh? :)):)) mới đây mà đã sắp có 3 đời chồng rồi hihi.... Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
@nguyennhuduy: Thanks em trai nhiều nhé .... và BTC cũng có lời cám ơn em rất nhiều về những đóng góp của em cho SRC tại những dog show vừa qua, một thành viên SRC đầy nhiệt huyết, kỳ họp sắp tới a sẽ đề nghị 1 phần thưởng xứng đáng gửi tặng đến em ...hihi.... Chúc em ngày thành công trong công việc. Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chuc mung anh Doanh. Morro dot thi vua roi da dat thanh tich tot. Chuc mung 2 chu to.
Thanks em nhiều !!! Chúc em ngày càng đam mê rott hơn nửa nhé và đừng bỏ cuộc khi đam mê vẩn chưa tắt. Chúc em thành công . Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Qua dep..cho ae chiem nguong gia pha e morro di adoanh oi. Chuc morro co dao hoa nhiu vo
Cám ơn Quí akitavietnam đã có lời khen nha , hy vọng sắp tới Morro sẽ lọt vào mắt xanh của các em hotgirl :D:D . Thân chào
Gửi anh em gia phả của Morro v.d Maxi Rott :

Và giấy chứng nhận HD/ED của Morro ( HD:A / ED: O )

Thêm vài hình ảnh của Morro khi còn ở bên trời Âu

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài hình ảnh của Morro chụp tại cuộc thi lần 2 Asian Klubsieger tổ chức tại Biên Hòa ngày 20/04/2014 vừa qua. Thành tích mà Morro đạt được :
V1 Open Class Male & 3rd Best Male in Show

Morro von der Maxi Rott và Bissa From NKDRottweiler

Và đây là phần thưởng của Morro