• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Moon Và Béo Phì Nhà Mình Xin Ra Mắt Ae Vietpet

^:)^ Lời đầu tiên mình xin gửi lời cám ơn đến bạn Nghĩa ( nghiadia123_kennel) đã nhường quyền sở hữu bé Moon cho mình .
Moon là sự kết hợp giữa Marco của anh Sơn ( sonlygiang) và Angel ( nghiadia123_kennel) sau đây là hình của Moon được 2,5 tháng

Show hàng giống cha marco ko nào !!!

Ngày đầu về chắc Moon nhớ mẹ Angel nên hay khóc , sau đó thì đã quen ko còn nữa hay giỡn với chị béo phì lắm !

Đây là thành viên béo phì nhà em :

Rất mong sự nhận xét của Ae , thank rất nhiều !

thân chào !!!!!!!!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
Wow, bé Moon đẹp quá ha Toàn, Bạn chăm tốt lắm đó. Cố gắng hơn nữa đây là con giống tốt tương lai đây.
Up hình em nó thường xuyên nha Toàn.

Thân chào,

Wow, bé Moon đẹp quá ha Toàn, Bạn chăm tốt lắm đó. Cố gắng hơn nữa đây là con giống tốt tương lai đây.
Up hình em nó thường xuyên nha Toàn.

Thân chào,
hình này là lúc bé mới về , mình sẽ up hình bé cho bạn xem thế nào nha ! phát triển tốt và đẹp lắm !!!
hỏi thật nha ! có tiếc ko ? hi hi !!!!!!!!!!!!!!=))

King of bulls

Vietpet sponsor
hình này là lúc bé mới về , mình sẽ up hình bé cho bạn xem thế nào nha ! phát triển tốt và đẹp lắm !!!
hỏi thật nha ! có tiếc ko ? hi hi !!!!!!!!!!!!!!=))

Tiếc thì không đâu, vì Toàn chăm và thương cún nên Moon ở với N hay T cũng vậy.:D:love struck:

Thân chào,

long229kt

Member
Nhìn mãi không biết chán nhưng bà xã không duyệt kinh phí cho mình mua một bé Bull, hic hic:(:worried::((

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn mãi không biết chán nhưng bà xã không duyệt kinh phí cho mình mua một bé Bull, hic hic:(:worried::((
Có thời gian dẫn xuống trại mình, nhìn các bé vui vẻ chay giỡn là duyệt ngay mà.:D

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Không duyệt thì làm liều kekeke, mang về thấy dễ thương không chừng còn thưởng ngược lại cho bạn.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Không duyệt thì làm liều kekeke, mang về thấy dễ thương không chừng còn thưởng ngược lại cho bạn.

Chào thân ái và đoàn kết
Phải liều mới giàu được anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.................................
Nay may em cũng phải làm liều thôi.:D:D

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Moon 1 nếp ngày càng to quá ha, bé Golden nhà Nghĩa giờ đã gần 14 kg rồi, bữa nào có thời gian update thông tin cho mọi người cập nhật.

Thân chào,

ai-armani

Member
Trời ơi dễ thương quá...nhìn y chan marco...tương lai chắc khủng lắm nè

ai-armani

Member
Tụi nó vẫn phát triển tốt bác ah...hôm nay tụi nó được 1 tuần tuổi...con lớn nhất gần 600gr...con út thì khoảng 500gr...rất vui được làm quen với bác...
Thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc Toàn và gia đình hạnh phúc và vui vẻ nha.
Cập nhật hình Moon nữa đi nha.

Thân chào,

Chúc Toàn và gia đình hạnh phúc và vui vẻ nha.
Cập nhật hình Moon nữa đi nha.

Thân chào,
thank bạn rất nhiều ! mình sẽ cập nhật liên tục hình của moon !
khi mình cập nhật chắc chắn bạn sẽ bất ngờ liền ! hihi !!!!!!!
chúc bạn luôn thanh công và may mắn !
thân chào!>:D<