• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MOON hậu duệ của ZAS và MUN đã ra Bắc

hjmlee

Member
MOON là thành viên mới nhà em, sinh ngày 11/7/2010 tại Biên Hoà - Đồng Nai

viet-hong

Member
Công ơi chúc mừng em sau bao lâu tìm kiếm đã có được em rott ưng ý và góp thêm số lượng rott ở tb. Em này còn non quá lên hơi khó nhận xét một chút anh chỉ nhận xét sơ qua được thôi. Màu mảng rõ ràng, chân tay to, mõm to có triển vọng đó nhưng các ngón chân sau có vẻ chẹo vào trong thì phải và ko gọn lắm hay là tại do em chỉnh thế đứng cho nó lên ngón chân nó vậy. Anh cũng ko dám chắc sau này thế nào vì chưa nhìn thấy bố mẹ nó với lại phần lớn là do em chăm sóc trong 8 tháng đầu. cố gắng chăm cho tốt nhé để qua tết anh về cho bọn chúng giao lưu

cuongtb

Member
Chào Công ! Đã nhận được chó rồi hả ? Chăm sóc cho tốt nhé, hẹn Công xuống xem chó mà bận quá chưa xuống được. Hẹn vài hôm nữa nhé !

hjmlee

Member
em, cháu cảm ơn mọi người .
......................................................................

Hung.tinhyeu

Active Member
em, cháu cảm ơn mọi người .
......................................................................
Chào thiếu niên lớp 9.

Sau bao ngày mong mỏi và đợi chờ, hôm nay thiếu niên lớp 9 đã được toại nguyện. Yêu thích động vật nói chung và chó rottwetler nói riêng là rất tốt, nhưng đừng quá đam mê mà quên đi chuyện học hành.

Thiếu niên lớp 9 phải xác định được........Học là chính, đam mê chỉ là một phần rất nhỏ, vì thiếu niên lớp 9 còn phải phụ thuộc rất nhiều vào điều kiện kinh tế của gia đình.

THÂN

hjmlee

Member
cháu cảm ơn chú đã quan tâm ạ
...................................................

acma_ngu

Member
Oa! Cún cũng có khai sinh nữa, hoành tráng thế!
Mà sao cái dấu của hội này lại ko có vòng ngoài khắc tên đơn vị chủ quản?

viet-hong

Member
công à vài ngày nưã nhớ mua vaccin sáu bệnh chích lại cho em nó nhé. Mặc dù em nó đã được tiêm đủ hai mũi rồi nhưng về vẫn phải trích lại cho chắc ăn.

viet-hong

Member
Công à em root nhà em thế nào rồi có khoẻ mạnh và nhanh lớn ko em lâu ko thấy thông tinh gì vậy