• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Monster....of black legend

Để bổ sung thêm con giống cho trại ....nên mình đã chọn monster...rất hợp với tiêu chí của trại lùn và dày cơm....cám ơn trungnghia kennel đã tạo điều khiện cho mình sỡ hữu e nó....

Monster 3 tháng tuổi.

Monster 12 tháng tuổi,

Con Lợn Lòi

Active Member
Sao bully ở VN mình nhìn qua ảnh toàn bị võng lưng vậy nhỉ, hay qua ảnh trông nó vậy ?

King of bulls

Vietpet sponsor
Lưng võng là chuyện bình thường, vì bully cấu trúc xưong to và nặng. Và qua ảnh chĩ là là 1 cách tham khão thôi. Chúc mửng em trai, nha. chăm em nó phát triển tốt nha.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
monter đẹp khỏi chê luôn :D a Nghĩa ko giữ lại làm giống ah :D hihi
AE đam mê hết, Trung cũng gần nhà anh, nên có thể tham em nó dễ dàng, mai mốt có bé nào con của Monster, Trung sẽ để cho anh 1 con giống Monster về nuôi mà.:x:x:x

Thân chào,

%-( Monter đã về nhà mới , chúc mừng bạn đã sỡ hữu 1 con giống tốt !
Thân chào !

đúng là hot boy.............................................................................................đẹp

Vocalist

Member
Đẹp quá! CHúc mừng anh..................................................................................

King of bulls

Vietpet sponsor
EM nó mà bắt gen giống ông nó thì vãi hàng quá :x:x:x..............
Hiện tại hàng Dax line là rất hot trên thế giới vì những thế hệ con cháu làm rạng danh các trại lớn nhỏ khắp mọi nơi.

và Monster là con trực tiếp của Dax! Monster thừa hửong của Dax về thân hình pocket size, ngắn đòn, cái màu đen trắng có thể nói là độc nhất tại VN ngay thời điểm này.

Nhưng giờ cần đợi thêm khung đầu tầm 22 tới 23 inches là hoàn thiện cơ thể, Monster đầu 20,5 inches. Gotti hoàn thiện cơ thễ tầm 2 tuổi trở lên, càng về sau càng đẹp.

Monster là 1 con giống tốt. Chúc Trung phát triển em nó thật tốt và cho ra những sản phẩm chất lượng.:x:x:x...!

Thân chào,