• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mong muốn có 1 em mèo Nga để tặng sn cho thằng em.:(

gaxaogung

Tình hình là thằng nhóc e mình năm nay đc Học sinh Khá, mừng lắm các bạn.( em mình học đó h toàn TB.:((. Hic).
Lại vừa qua sn nó mà mình chưa mua quà cho nó nữa.
Nó thích mèo Nga lắm. Nhưng mà giá chat quá, mình lại là sv nữa. Muốn mua 1 em cũng khó.
Mong bạn nào đó có có thể giúp đỡ mình. Mình cảm ơn lắm lắm.
Sdt mình là: 0932.10.10.68

yami8x

Member
sao lại kêu mèo Nga giá đắt hả bạn? mình thấy tầm 1-2 triệu thôi mà. Với lại đây là pic cho tặng mèo mà. Bạn định xin mèo Nga à?

gaxaogung

Đúng rồi bạn, mình muốn xin 1 em mèo Nga.
Mình nghe nói là 1-2tr là mèo lai hết rồi.:(. Mà nếu 1-2tr thì cũng hơi chua 1 chút. Hic.

yami8x

Member
hic, vì nó 1-2 triệu nên mình nghĩ k xin k đc đâu ạ :))bạn lại muốn mèo thuần chủng nữa thì cẩn thận bị gạch đá ném tơi bời nhé

gaxaogung

Không tặng cũng đc. Trả góp là được rồi.:D. Hi vọng mọi người giúp đỡ.

tuan1993

Member
thôi,ủng hộ bạn xin đc 1 bé,nhưng mà đừng nên nuôi mèo tây,khó nuôi lắm,lại đắt nữa,chẳng ai cho không đâu

tuan1993

Member
Tớ qua box chó thấy bạn cũng đòi mua chó tây husky trả góp,thấy bạn buồn cừời thật,sinh viên đi nuôi con mèo tây thì cũng đã mệt lắm rồi,bạn còn muốn đi nuôi chó tây,chẳng hiểu bạn sinh viên kiểu gì,chắc đúng như lời bạn meomeocool nói rồi
Bạn nói trả góp 600k tháng,thế thì 2 tháng bạn đủ tiền mua con mèo nga rồi còn gì nữa,đòi hỏi đi xin
Sorry bạn meomecool vì những hiểu nhầm hồi trc giữa tớ vs bạn
Tớ thấy cái bạn gaxaogung này tham lam vô độ,đừng ai nên cho bạn ý mèo hay chó,có khi là chủ hàng thịt cũng nên =]]]]]] :)))))