• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mong các bác có kinh nghiệm cứu con bulldog nhà e với :(

Suaongtho1990

Thưa các bác... Chẳng may con bulldog e nuôi nay cũng đã 6 thang tuổi rùi... Mà k bik da nó bị làm sao mà nó bị nỗi mẫn rùi da nó bị đùng đùng lên... Lúc đầu thì thấy có đóm lông nhỏ rụng ...rùi time sau nó lại lang ra trên lung rất nhìu ....rồi nổi cục cục đỏ đỏ lên.... E đã chich ghẻ chó nó nhưng k có tác dụng mấy bác ah =((... E xem trên mạng thì có chỉ mua chai lưu huỳnh 5% về sức... Mà thấy tình hình k khả quan lun... Nó vẫn như vậy... Em không bik nó bị sao nữa... K bik bi viêm da hay ghe gì nữa.... Mong mấy bác pro nào giàu kinh nghiệm nuôi bull mà bik bệnh nầy xin chỉ giúp em vơi.... Em thanks nhìu lắm =(( Hình ảnh em nó bị như vậy nè các bác ...

Móng các bác cứu em nó với :(