• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mong anh em vào xem cứu bé alaska nhà mình

chenzy3230

Mọi người xem giúp bé nhà em bị làm sao với!
Em thấy bé bị ngứa chỗ chân và xung quanh vết đấy lông rụng ngày 1 lan ra.
Bé mới 10 tháng

Cảm ơn mọi người

Darkstar

Vietpet sponsor
Bạn ở sg hay ở hn?bé của bạn xem qua mình thấy là viêm da rồi.còn để nhận biết có phải ghẻ hay ra sao thì phải nhìn trực tiếp sẽ rõ hơn.

chenzy3230

Em ở hn a.khổ thân em nhà em, em nó bị xua đuổi khỏi nhà chủ cũ do thiếu canxi(thấy bảo vậy chân đi tập tễnh không biết phải bị xe đâm ko) em thương quá quyết định mua về chăm em nó.Kinh nghiệm chưa nhiều cũng muốn tìm 1 chỗ cho e nó chữa lành các bệnh

Darkstar

Vietpet sponsor
Bạn cho mình địa chỉ,ngày mai mình sẽ qua xem giúp bạn hoặc bạn đưa rm nó qua nhà mình nhé!bạn đừng lo lắng viêm da này chữa sớm sẽ đạt hiệu quả cao,còn thiếu canxi,đi tập tễnh phải kiểm tra xem ntn đã,nếu chỉ thiếu canxi đơn thuần thì ki phức tạp đâu bank

chenzy3230

vâng thiệt với anh là nhà em mới bị mất trộm, giờ kinh tế hơi khó khăn, nhìn bé thương lắm.Mai em xem thế nào cho bé qua nhà anh.Em ở tận Minh Khai cơ.Bé nhà em to lắm ko ngồi vừa xe lead

yeuketoan89

Active Member
bạn chịu khó nếu xe lead ko vừa bạn thuê cái taxi đi cũng đc, chữa bệnh thì ko tiếc tiền đc đâu, nhịn ăn, nhịn mặc đi 1 chút cũng đc, nhà mình cũng ngay gần Minh Khai, có cần giúp đỡ gì bạn cứ alo m nhé, sẽ giúp bạn trong điều kiện cho phép của mình. chúc cún mau khỏi bệnh nhé :D