• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mod Kim Cương vào nhận Vện nha !

liensapa

Member
Đồng bào à. Để cán bộ Kim cương lên bắt "Tô Ma "nhanh đi. Không Cán bộ vợ ở nhà không cho về đâu

Tặng ĐB tấm ảnh nhé.Liênssapa chụp được hôm đi chưỡ bệnh này

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
????????????

<:p đó là con gái ông chủ nhà có chú vện trên, ổng bảo " ai muốn vện thì phải nhận cả con gái tôi":((
thế thì đông bào làm luôn cả trâu lẫn nghé về thôi còn chờ gì nữa ??????????8->8->8->8->8->8->

Lynk_TG

Member
hic hic... đồng bào ơi, iem muốn lên trên đấy quá... trâu nghé đều chuẩn ko cần chỉnh. Iem vừa tốt nghiệp lớp đào tạo phi công ra đây :))=))

kieumailc

Active Member
Khổ thân đb quá !
Thôi đb nhận phần thiệt ( nuôi người) anh em phần hơn( nuôi vện ) vậy .
@ -bác Liên spa: sao hú mãi cho bác mà ko đc vậy ?

Con Lợn Lòi

Active Member
Bát Xát có tuyết không bác Đồng Bào ơi, mà đợt này lên đó hú Đồng Bào được không, em mang một cây rượu lên theo!?:D

KimCuong

Active Member
Bát Xát có tuyết không bác Đồng Bào ơi, mà đợt này lên đó hú Đồng Bào được không, em mang một cây rượu lên theo!?:D
Ông bạn để đồng bào có sức khỏe đi thương thuyết con vện cộc cho KC, chứ vác rượu lên là đồng bào không có sức đi thử độc đâu nha. Cứ từ từ, thích tuyết có tuyết, thích rượu có rượu mà..................................:))

kieumailc

Active Member
Rượu có, chỉ thiếu tuyết và tình thôi - mang theo một bé từ HN lên nhá.

kieumailc

Active Member
Rượu nè !
.................................................................................

KimCuong

Active Member
Ặc, chưa đến tuổi già mà đồng bào đã phải trang bị bình rượu có con giun ở trên nóc tủ lạnh hay sao thế hử? Chết thật, cán bộ hay lên đó công tác nếu có vấn đề gì cứ alo cán bộ, cán bộ sẽ trợ giúp đồng bào tới nơi tới trốn nha. =))

kieumailc

Active Member
Cán bộ Kim Cương lần này lên nhớ mang món quà nhỏ nhưng dùng cả năm tặng đb nhá (hết lịch= hết năm) !:-ss

vtv

A.Liên : - Lại sắp tới Fesival, nhớ năm nào A.Liên nhỉ :). Nhớ .... Cải Mèo, Thắng Cố,...., Không biết khi nào anh thu sếp đc thời gian khất hành vào Nam như anh đồng bào thì í ơi em.
- Cái nick cũ của em " vo tan vinh" không hiểu sao đợt rồi login vào web báo banned. Nên không nhận được tin nhắn của anh.

số em : 0902.002.113

Lynk_TG

Member
Đồng báo đã chuẩn bị hết để sắp tới có cán bộ nào lên thì đón tiếp nhiệt tình đây... :)) Quả này thì ko dắt em HN nào lên thì thật là phí... Đồng bào nhỉ???