• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miss nhà Phanthelinhgt đi lấy chồng!!!

my_lucky

Active Member
clip vui....

Một chút Video hay hay:D
Cái ông này chẳng biết thương hoa tiếc ngọc gì cả, em nó đang bụng mang dạ chửa, nặng nề thở khó nhọc như thế mà ông cũng bắt nó đứng dáng show là sao/???:wall::wall: ????
Nó là con cái dài đòn, nếu cho tôi đoán vui có thưởng, tôi sẽ dám đoán là 5 đến 7 con.Tỷ lệ cái cao hơn đực.Nếu đúng thì lại làm mấy nắm nem với cút rượu ra ngoài sân ngồi tâm sự như hôm mất điện nhé ông bạn.Thân!
Sau Miss chắc chắn là sẽ có thêm em Lady của Nghĩa nữa, có gì ông lên chỉ cho em nó ít kinh nghiệm phát.:-bd

Cảm ơn các bác đã quan tâm, mời các bác cứ đoán giúp em đi ạ, em Miss hôm nay đã thấy xuống bụng, chắc ngày sinh nở có lẽ là trong tuần này rồi:D

ơ ơ cái mái tôn mới kìa, quả này hôm nào phải thằng tiến về rửa cái mái tôn anh Linh nhỉ. Mà vụ chào mào thế nào rồi anh ơi.Mít cứ làm 7 em đi[/QUOT
Chú tinh mắt gớm nhỉ!!! nhà anh hướng Tây nên mùa nắng rồi phải làm cái mái tôn cho đỡ nắng.Còn chào mào thì anh đang tuyển nhà hiện mới có 5 con thôi, đang chọn lọc dần:)) khi nào chọn được con hay hay anh sẽ để lại cho chú với giá..... cắt cổ ha ha:))

Loa Loa Loa................. :clown::clown::clown:
Miss nhà em hôm nay đã " bể chum" rồi:D tổng cộng 5 em, 2 đực 3 cái. Mai mốt em sẽ post hình mẹ con chúng. Các bác mừng cho em nhé!!!:love struck::love struck::love struck:

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Miss nhà em hôm nay đã " bể chum" rồi:D tổng cộng 5 em, 2 đực 3 cái. Mai mốt em sẽ post hình mẹ con chúng. Các bác mừng cho em nhé!!!:love struck::love struck::love struck:
Vậy là a đoán cũng chuẩn rồi phải không Linh! Chúc mừng chú!! Chúc mừng ACE Nam định có thêm sản phẩm đẹp! :beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer

hoangthuy

Member
ha ha ha , sau bao nhiêu ngày mong đợi, quả này cuối tháng là phải về nhà anh rồi. Cung hỉ cung hỉ:party:

my_lucky

Active Member
Vậy tôi đoán đúng là 2 đực nhé ông, vụ này tôi có được thưởng không thế??? nếu cuối tháng tôi được nghỉ làm, tôi sẽ về thăm lũ nhóc.Thân!

thanks !!!

:D Bác Cư Đoán trúng quá, Hôm nào bác rỗi mời bác qua em chơi làm tý chè cháo cafe cà fáo:love struck:
Cảm ơn ACE nhiều, hôm nào cuối tuần ACE rảnh rỗi mời về Giao Thuỷ chơi 1 chuyến nhân tiện đi biển Qúât Lâm tắm nhé!!!:love struck::wel::wel::wel:

vanglai213

Active Member
Vậy tôi đoán đúng là 2 đực nhé ông, vụ này tôi có được thưởng không thế??? nếu cuối tháng tôi được nghỉ làm, tôi sẽ về thăm lũ nhóc.Thân!
Bố này chỉ được đoán mò, tôi không đoán đầu sao mà ông đoán đúng :)):)) chỉ cái được ăn ké là giỏi thôi khà khà

Phamcu

Vụ này được lời mời rồi! Chú Luky có về cùng thì á lồ nhé!!

cuongtb

Member
Chúc mừng chú em nhé,lần này thì đã bõ công chăm sóc nhé. :)):)):)):-bd:-bd:-bd

my_lucky

Active Member
quất lâm...

Vụ này được lời mời rồi! Chú Luky có về cùng thì á lồ nhé!!
Đợt trước em bị ghẻ ( chó ghẻ ):D, nên hay phải đi quất lấm lắm anh ơi....Toàn ông Linh ông ý dậy bài đó:nailbitting::nailbitting:

KimCuong

Active Member
Đợt trước em bị ghẻ :D, nên hay phải đi quất lấm lắm anh ơi....Toàn ông Linh ông ý dậy bài đó:nailbitting::nailbitting:
Sợ với ông này quá, hèn nào mà người cứ ốm ngoắc mãi, mấy năm rồi mà chẳng thấy lên được cân nào.

Chỉ có mỗi điểm là cái này dài ra thôi. =)) =)) =)) =))

Phamcu

Vụ dày Da mà vẫn bị "ghẻ chó" nó cắn!! Đúng thật khó hiểu!!
Chú linh thu xếp cho chú Luky ở gần e Miss hả?? Lần sau cho chú ấy gần thêm nữa nhé!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sợ với ông này quá, hèn nào mà người cứ ốm ngoắc mãi, mấy năm rồi mà chẳng thấy lên được cân nào.

Chỉ có mỗi điểm là cái này dài ra thôi. =)) =)) =)) =))

Cái đấy mà dài ra thì lợi hại lắm đấy anh ơi......................chết người chứ chẳng chơi......hahahahhahah :)):))

hoangthuy

Member
mọi người trở về chủ đề topic đi, chứ bình luận làm gì cái ông zời đầy đấy:)):)):-bd:-bd

my_lucky

Active Member
ông Linh đợt này bận đi kiểm tra Cáp hay sao mà chẳng thấy ngó ngàng gì đến chó thế nhỉ??? Làm việc căng thẳng quá à??? có cần anh em về đưa ra Quất Lâm " cấp cứu " không??? Cho ít ảnh cún con đê.........!!!

ông Linh đợt này bận đi kiểm tra Cáp hay sao mà chẳng thấy ngó ngàng gì đến chó thế nhỉ??? Làm việc căng thẳng quá à??? có cần anh em về đưa ra Quất Lâm " cấp cứu " không??? Cho ít ảnh cún con đê.........!!!
Bận quá nay mới chụp được vài hình mấy em nó:love struck:
Đàn cún 5 em nay chỉ còn có 4 em thôi:worried: hơi buồn.
Các bác xem qua hình mấy cún nhà em nhé!!!:love struck:

Hôm nay bon nhoc vừa tròn 11 ngày tuổi!!!:love struck::love struck::love struck:
Các bác mừng cho em nhé!!! thanks!!!

Phamcu

Cái ảnh cuối là em nào mà chẳng có tiếng thế Linh ơi!! Hình vậy là có ngày bị ăn "đá" đó