• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Misa hậu duệ của (Doxa NKD và Misha RR)

haiqui

Member
Vài hình ảnh em nó thay đổi hình dáng sau 1 thời gian giao phối với Ukon's Berega Turi.

vinhbn

Member
Bụng này chắc phải đủ 1 đội bóng đó anh.
Chúc mẹ trong con vuông.

thang_Q5

Active Member
Chúc mừng bạn khi nào em nó sanh nhớ thông báo cho anh em biết nhé :d . Để còn chia vui và đặt gạch nữa chứ :p .

chúc mừng anh..hi vọng mẹ tròn con vuông...làm quen được không a..tương lai e cũng nuôi cái đẻ và đang chọn bé về nuôi...không biết lúc đỡ đẻ e qua xem học kinh nghiệm được không a...sẳn cần giúp gì được thì phụ 1 tay free luôn..hi..e đam mê lắm..nghĩ cảnh được thấy mấy baby ra đời là sướng tê người...

kieukhanh

Member
Anh haiqui ém hàng kỹ ghê,nhìn em nó hôm nay ấn tượng quá.Chúc em nó mẹ tròn con vuông...nhớ cặp nhật tình hình cho anh em theo dõi nhé.

haiqui

Member
chúc mừng anh..hi vọng mẹ tròn con vuông...làm quen được không a..tương lai e cũng nuôi cái đẻ và đang chọn bé về nuôi...không biết lúc đỡ đẻ e qua xem học kinh nghiệm được không a...sẳn cần giúp gì được thì phụ 1 tay free luôn..hi..e đam mê lắm..nghĩ cảnh được thấy mấy baby ra đời là sướng tê người...
Cảm ơn bạn, nếu em nó trở dạ vào ban ngày thì mình đở phải vất vả, nhưng mình thường thấy tụi nó đa phần trở dạ vào lúc khuya (vì thời gian này mọi vật xung quanh yên tĩnh). Bạn để lại số điện thoại đi, có gì mình alo.

haiqui

Member
Anh haiqui ém hàng kỹ ghê,nhìn em nó hôm nay ấn tượng quá.Chúc em nó mẹ tròn con vuông...nhớ cặp nhật tình hình cho anh em theo dõi nhé.
Cám ơn Khôi nhiều nhé. Cảm giác chờ đợi và hồi hộp này lâu lắm rùi mới có lại.

haiqui

Member
Bụng này chắc phải đủ 1 đội bóng đó anh.
Chúc mẹ trong con vuông.
Cám ơn bạn, mình chỉ mong nằm ở khoảng "Lộc" hoặc "Phát" là được rùi, chứ 1 đội bóng là bị ngộp.

Cảm ơn bạn, nếu em nó trở dạ vào ban ngày thì mình đở phải vất vả, nhưng mình thường thấy tụi nó đa phần trở dạ vào lúc khuya (vì thời gian này mọi vật xung quanh yên tĩnh). Bạn để lại số điện thoại đi, có gì mình alo.
dạ..sđt của e..0984 5900 53..e tên an(sn 91)...có gì a cứ phone e nha...:)..chó chưa có nhưng nhiệt tình thì thừa..:D..hi:p

bụng này to hơn đợt pé nhà mình mới sanh 12 em ,chuyến này chắc bạn ngộp thật rồi:D.cúng hỷ cúng hỷ

haiqui

Member
Misa nhà em đang lâm bồn, hiện tại được 4 em. Nhưng Misa vẫn chưa có sữa, đang lo lắng lắm đây.

haiqui

Member
Tình hình sao rồi bạn? Chúc mừng bạn nhé
Tình hình Misa nhà mình sanh được 6 em (3 đực, 3 cái), em nó ít sữa và 1 phần mình hơi chủ quan là để cho chó mẹ tự nuôi con, thế là đến ngày thứ 3 từng em 1 ra đi, sang ngày thứ 4 thì còn lại 2 em nhưng trong tình trạng không còn sức để bú và ngáp ngáp.
Vậy là mình phải nghỉ làm ở nhà để mớm từng giọt sữa cho 2 em, hiện nay sức khỏe của 2 em tương đối ổn, hy vọng 2 em còn lại sẽ tiếp tục đồng hành với mình.
Cảm ơn bạn nhiều.