• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Minpin 4,5 tháng

ducdk

Member
Cháu nó vừa mới lên hết tai nên chụp kiểu ảnh khoe cả nhà hihi.

Longhp

Member
chó đẹp,bạn nên ghi địa chỉ để mọi người biết mà giao luu chứ.màu sắc rất giống em cái mình mới tậu ^_^

ducdk

Member
em nó được khoảng 3kg rồi bác ạ. cháu nó sinh 15 -8, sắp tròn 4,5thang rồi, mình chưa có thời gian chụp ảnh toàn thân em nó,chất lông em nó thì bóng thôi rồi, như vuốt keo luôn hihi

chào bạn chó cũa bạn lông xác không vậy , nhình hình thấy đẹp , nhưng hơi nặng ký , em nầy nếu đũ tuổi tầm 5kg. mình chiệu nhứt là hai tai cũa em nó , trông rất lấu lĩnh .

ducdk

Member
chào bạn chó cũa bạn lông xác không vậy , nhình hình thấy đẹp , nhưng hơi nặng ký , em nầy nếu đũ tuổi tầm 5kg. mình chiệu nhứt là hai tai cũa em nó , trông rất lấu lĩnh .
cảm ơn bạn, nhưng nói thật là mình chẳng hiểu bạn nói gì hihi.Em này lông rất sất và bóng mượt bạn à.