• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MinPin đến từ Đất Tổ. Mong làm quen vs các bạn :)

TraiDatTo90

Member
Cảm ơn Chú Hòa vs Trí nhé!
Hồi tưởng 1 thời còn bé chưa cắt tai nằm chơi trên bãi cỏ!

bebe6383

Member
Lâu rồi không ghé thăm diễn đàn có nhiều thành viên mới ghê .Nhóc này em cắt tai rồi à ? Chịu khó cho nhóc ăn nhiều sụn nhá. Hình như có cả dụng cụ nẹp tai đó em tham khảo coi sao .Nhìn nó khỏe mạnh vậy là mừng rồi chúc mừng em nha .

bebe6383

Member
Hiền thì cái gì mà chẳng đẹp phết :)) .Lo mà chăm sóc 4 thằng ku mới sinh đi nha .

TraiDatTo90

Member
Lâu rồi không ghé thăm diễn đàn có nhiều thành viên mới ghê .Nhóc này em cắt tai rồi à ? Chịu khó cho nhóc ăn nhiều sụn nhá. Hình như có cả dụng cụ nẹp tai đó em tham khảo coi sao .Nhìn nó khỏe mạnh vậy là mừng rồi chúc mừng em nha .
Vâng e chơi theo kiểu bọn tây chị ak ^_^ Minpin cắt tai như Doberman!
Thỉnh thoảng e vấn ghé Topic chị ^_^ Để xem hình Beck mà dạo này chị ít lên quá :(

Cám ơn cháu đã khen hậu duệ của Lux, Tết Độc Lập có xuống Hà nội chơi thì :)]:)]:)] chú một tiếng nhé.>:D<
Hôm vừa rồi cháu xuống HN có chút việc vs ae, chiều cháu về luôn vội quá nên cháu ko lên đc chỗ chú ~.~

hehehe, đúng rồi, chó mình nuôi thì mình phải quý rồi. Mình chỉ đùa thôi. Có điều trong Sg kiếm chó đẹp khó quá hixhix

TraiDatTo90

Member
on Rôn của cháu đã máu gái gú chưa? con đực đỏ nhà chú hơn 1 tháng con cháu , mà dạo này cứ thích xxx.:)):)):)).
Thế mới chết:-o:-o
Máu thì cháu thấy cu cậu có vẻ máu rồi chú ak, Nhưng xung quanh nhà toàn chó 15~20Kg ^_^
P/S: Rôn 8 tháng đc 33Cm chú ak!