• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miniature Pinscher

em trai này đã về quận 6 nhưng hiện nay còn phải thích nghi môi trường tphcm khoảng 1 tháng sau chắc sẽ quen với môi trường tp!

khuyen_mo

Active Member
Chó đẹp quá,mà nhìn trông to con ghê,chắc phải 6-7 kg mất.chủ Topic cho ít thông tin về em nó đi!:love struck:

bebe6383

Member
À mình gặp em này rồi vì có bữa mình đưa Beck nhà mình qua chơi với em này mà . Em này bạn mua ở Hải Phòng đúng không nào .Mà Hoàng ơi em này coi vậy mà không nặng đến 6 - 7 kí đâu .Được cái trông săn chắc và rất thân thiện .Hóa ra em này đi tận TP HCM cơ đấy .Chúc chủ mới bé cún có thêm nhiều niềm vui mới và chăm sóc em nó tốt bạn nhé !Thân chào !

yoko1910

Member
À mình gặp em này rồi vì có bữa mình đưa Beck nhà mình qua chơi với em này mà . Em này bạn mua ở Hải Phòng đúng không nào .Mà Hoàng ơi em này coi vậy mà không nặng đến 6 - 7 kí đâu .Được cái trông săn chắc và rất thân thiện .Hóa ra em này đi tận TP HCM cơ đấy .Chúc chủ mới bé cún có thêm nhiều niềm vui mới và chăm sóc em nó tốt bạn nhé !Thân chào !
Em này trước của anh ĐứcPham phải không cô.

con nhìn ảnh này thấy quen quen hình như bên 2pic của anh DucPham không biết thế nào. nếu sai chủ thớt bỏ qua cho :D

đúng là của ông em ducpham năng nĩ mãi ông em mới để!phải nhìn nhận ducpham có con mắt nhìn chuẩn về dòng chó mini pinscher.mình rất thích dòng minni nhưng tìm mãi..... đúng thú chơi vất vã gian nan,giờ lại muốn tìm một em cái nữa...thật khó!cảm ơn ace đã quan tân em trai này!

em này mình đã cân 3kg7,về mức độ thuần thì mình ko dám chắc vì không biết bố mẹ và gốc của em này,xét về mức độ hiện nay rất khó tìm em nào được hơn.!mong ace góp,thanks!

Lacost

đúng là của ông em ducpham năng nĩ mãi ông em mới để!phải nhìn nhận ducpham có con mắt nhìn chuẩn về dòng chó mini pinscher.mình rất thích dòng minni nhưng tìm mãi..... đúng thú chơi vất vã gian nan,giờ lại muốn tìm một em cái nữa...thật khó!cảm ơn ace đã quan tân em trai này!
ban o hcm ah, minh dag nuoi 1 em cai, nhin no cung na na' em cua ban, nguoi ta goi la fox huou (chac bi lai^^). Moi qua dot dong duc dau tien, minh thu cho phoi giong ma khong duoc, em no chua chiu. Danh phai de danh dot sau ^^

bạn cứ up hình cho ace tham khảo,lai hay không quan trọng là mình thích là được nhiều khi mình có những em thật đẹp nhưng chưa chắc hài lòng hay yêu quí chúng bằng người chủ có lòng!con việc phối giống là bạn đễ chưa đúng độ chín mùi có khi lại quá trễ em nó không chiu!chúc bạn có kết quả mĩ mãn khi em nó dến lần sau!!!

dexom555

Member
bác ơi, bác cho em cái số đt liên lạc với bác! em muốn hỏi thăm chút việc, mình cũng muốn tìm 1con giống vậy nhưng sài gòn không ai bán hết !
bác mua hết bao nhiu , và vận chuyển vào có dễ không ạ ?

bác ơi, bác cho em cái số đt liên lạc với bác! em muốn hỏi thăm chút việc, mình cũng muốn tìm 1con giống vậy nhưng sài gòn không ai bán hết !
bác mua hết bao nhiu , và vận chuyển vào có dễ không ạ ?[/QUOTE
giống này mình tìm rất lâu mới dược em này,về giá tiền mình không thể nói ra nhưng nó khá đắc,về viêc vận chuyển em mình nó mang vào đây nhưng mình nghỉ việc vận chuyễn cũng đơn giản thôi bạn.

em nó đã thích nghi môi trường sống,hi....

mình up hình hoài không đươc nếu có dư mong ACE thông cảm!

_DucPham_

Vietpet sponsor
em nó đã thích nghi môi trường sống,hi....

mình up hình hoài không đươc nếu có dư mong ACE thông cảm!
Em khẳng định em này là MinPin thuần chủng đó anh ^_^, anh chụp hình khác quá em nhận không ra nó ^_^, con này dáng chuẩn lắm đó anh ak, tạo dáng chuẩn chụp hình đẹp hơn nhiều.

phan phan

kén chồng

mình có một em minipin tên là horse teen nặng 0.850gr

đã chịu lấy chồng một lần nhưng chưa kén .

Em khẳng định em này là MinPin thuần chủng đó anh ^_^, anh chụp hình khác quá em nhận không ra nó ^_^, con này dáng chuẩn lắm đó anh ak, tạo dáng chuẩn chụp hình đẹp hơn nhiều.
nếu đã như anh lại làm phiền em kiếm dùm anh một em cái đẹp như vậy nữa nha!thú thật trong tphcm rất khó tìm!có được em nữa cho phối với nhau chia sẽ ace trong đây.ducpham là nhất trong tphcm nay!đúng là ducpham có cái nhìn chuẩn về dòng minpin!