• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MINIATURE BULL TERRIER: Bầy con thứ hai của TITAN - MITSUI

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu với các Anh, Chị bầy con thứ hai của TITAN - MITSUI sinh ngày 15/04/2010 đến hôm nay đã gần 2 tháng, Gồm 4 đực và 3 cái. Một số hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:

TiTAN:

MITSUI:

phamhuyhoang

Active Member
oh!hom em den nha anh khong thay co dong nay co ma???nhin hay that do anh a!tay nghe chup hinh cua anh that la hay do anh a
xin loi Mod do Web loi nen em khong danh duoc tieng viet co dau !Mong Mod thong cam cho em!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
oh!hom em den nha anh khong thay co dong nay co ma???nhin hay that do anh a!tay nghe chup hinh cua anh that la hay do anh a
xin loi Mod do Web loi nen em khong danh duoc tieng viet co dau !Mong Mod thong cam cho em!
Dear Hoàng,
Anh có cặp miniature bullterrier lâu rồi mà, nhưng anh đưa bạn anh nuôi vì k. có chổ và chúng gây hấn nhau với bully mệt lắm. Hôm vừa rồi sẳn chích ngừa, ban anh chở qua nhà anh chụp hình luôn. Mấy con ngao tạng con của em giờ chắc lớn dữ. À, anh cũng thấy em co nuôi bull terrier nữa mà.

Thân,

mars_venus

Đàn cún nhà anh thật đáng yêu , niềm mơ ước của em , hi hi. Em tìm thông tin về giống này mà cứ tìm ở bên box Bull , vì thấy tên nó co chữ bull , ai dè mấy con " heo " này nó lại nằm ở đây .
Yêu quá :love struck::love struck::love struck:

mousse

Úi zời, em đen trắng này hỗn chiến ở đâu mà lẹm cả tai vậy chứ? Nhìn ... hihihi.... Lâu rồi bận quá em không onl, không biết anh chị đã cho các em ấy đến nhà mới hết chưa?

LyHongLe87

nhìn thấy gét wá đi mất, tiếc là nhà em hok có sân nên hok nuôi được mấy bé heo T___T

Super_Gà

Active Member
A Sơn ơi lâu rồi up vài tấm mấy em nó cho ACE có dịp chiêm ngưỡng di anh. Nay chắc nhìn chúng kháo khỉnh lắm đây .

funzy

nhìn mấy bé đẹp quá , anh có ý chia sẻ không nếu có pm cho em giá của bé đực nha

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
A Sơn ơi lâu rồi up vài tấm mấy em nó cho ACE có dịp chiêm ngưỡng di anh. Nay chắc nhìn chúng kháo khỉnh lắm đây .

Anh bận quá nên k. co thời gian chụp hình chúng nó, để cuối tuần tranh thủ chụp chúng.

Thân,

huylinht

Đàn cún đến bâyh sao rồi ạ ? có khoẻ mạnh không chú ? Cháu rất thích giống Bull Terrier này nhưng lại ko dám mua ở HN vì nguồn gốc chó không bảo đảm. Nếu chú có ý muốn chia sẻ thì cháu xin phép được hỏi về giá cả.

BullTerrier_Bio

xinh quá bác ạ,niềm ước mơ của e đó ,e ở ngoài bắc nên tìm giống chó này khó quá, bác có bán k zậy và giá cả là thế nào nếu có thể thì bác pm riêng cho e nhé
cảm ơn bác

BullTerrier_Bio

cháu rất thíc giống chó này mà ở HN nguồn gốc không đảm bảo như bạn kia nói, bác cũng có thể chia sẻ cho cả cháu về giá cả được ko, nếu được bác pm riêng cho cháu nhé