• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Min pin của tôi !

nino

Member
con của a rất đẹp.nhưng bản thân e đánh giá là đầu e nó hơi bé so với thân..còn lại là ok rồi;;)

cabop

chó của bạn được bao nhiêu kg ! mình quan tâm , mình có 1 em cái !

chào bạn , chó cũa bạn đẹp , phải trên 3kg.5 , giống fox hưu nai nầy có dáng thanh mãnh rất đẹp , xem em nó là biết bạn nuôi kỷ rồi , mình đang muốn ép cho nhõ lại , để càng đẹp hơn , đúng là người mẫu có khác .

choxoayhp

Member
Chó của bạn chắc dòng fox Thái, giống này to và cao, rất dễ nuôi so với dòng khác. Đẻ cũng rất ok!!!

bebe6383

Member
Em này hoành tráng quá đi. Mình thì thích 1 thằng ku nhỏ hơn em này mà cơ bắp được như thế này mà chưa được thỏa ước nguyện.Em minpin này chân cao ghê mà mặt coi bộ thông minh nữa .Chúc bạn và em nó luôn gắn kết vui vẻ nha !

Em này hoành tráng quá đi. Mình thì thích 1 thằng ku nhỏ hơn em này mà cơ bắp được như thế này mà chưa được thỏa ước nguyện.Em minpin này chân cao ghê mà mặt coi bộ thông minh nữa .Chúc bạn và em nó luôn gắn kết vui vẻ nha !
e này nghịch kinh khủng và cho chạy nhiều nên cơ bắp lắm và ko béo được .

Bạn nào ở HP có Miniature pinsher (phốc hươu) thì cho xin 1 tn vào 0903430746 nha or chỉ giúp ai có, đang cần. Thank's!

trehamchoi

Chắc nó bị "tăng động" đấy bác ạ. Chó của bác đẹp đấy nhưng vẫn thua chó của em:D

ky0_stupid

bạn ở đâu vậy ah?MIMi nhà mình đang đòi đi nước rùi nên !inbox giá đi cho e nó nhé

lediepchi

Member
phốc to quá gần nhà em có chú phốc hươu màu socola 1 năm 3 tháng bế em ý lên cân nặng có 0.9kg khổ thân em ý bị ép phom kinh quá :-??

chao ban , cho cũa bạn rất đẹp ,nếu bạn ở S.G.có lẽ sẽ kết thông gia , thật khó mà tìm được 1 con chó có dáng mẫu như thế , hy vọng sắp tới ở S.G.sẽ có , mình đang tìm đây .

chao ban , cho cũa bạn rất đẹp ,nếu bạn ở S.G.có lẽ sẽ kết thông gia , thật khó mà tìm được 1 con chó có dáng mẫu như thế , hy vọng sắp tới ở S.G.sẽ có , mình đang tìm đây .
cảm ơn bạn . HN giờ nhiều Minpin đẹp lắm !