• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MiMiu Nhà Em ! :X

MiMiu

Xin chào các thành viên trên Vietpet ... Mình là mem mới mong mọi ng` ủng hộ nhé :D
Sau đây mình xin giới thiệu vs mọi người cục cưng của mình ... Em MiMiu :D

E này đã đẻ được 3 lứa con rất là xinh xắn đáng yêu và rất chi là khôn í :D Làm mẹ thì đảm đang thôi rồi luôn :D Bh lại đang chửa nữa :x yêu lắm í :D

ảnh em nó ngủ khì khì trên cặp sách của mình :D

Nhìn cái mặt phê này :x

Ngủ cà trên bàn học :X

lúc e í đang chửa này :X

chui cả vào tủ quần áo trốn ...
hehee ... còn nhìu ảnh đáng iu của em í lắm :D
Khi nào có time sẽ up lên cho cả nhà chiêm ngưỡng !!!
Mong được làm quen vs mọi ng` :x hihihi

MiMiu

Hihi ... MiMiu nhà mình là cái mà :x Chắc cũng là mèo vàng thế này nên nhìn giống đó bạn :x

lululubu

Active Member
Sao bọn này nó chịu cho chụp ảnh hay vậy? Mèo nhà mình đen xì nhìn đâu cũng thấy 1 màu :((

Linhmu_93

Active Member
ui e này mắt to xinh thế! hjhj, Tabi nhà mình trẻ con nên chẳng chịu chụp ảnh như mèo nhà bạn gì cả! chúc miu nhà bạn luôn khỏe và xinh đẹp nhé :x

X

xuka3691

Guest
bụng tròn ủng xinh quá. đúng là bà bầu nào trông cũng đẹp

MiMiu

Cảm ơn mọi ng` :x hehe ... được cái e Miu nhà em thích tạo dáng trc' ống kính lắm í :x cứ dí cái máy vào mặt là lại tạo dáng cho chụp ngay :x còn nhìu ảnh lắm ... cả bầy con nữa ... iu cực í ... để e up lên cho mọi ng` chiêm ngưỡng :x

MiMiu

Lại up tiếp ảnh MiMiu nhà em !

Rất chi là thích tạo dáng chụp ảnh !! :x

MiMiu

Còn đây là đàn con mũm mĩm đáng yêu !

Các cháu nghịch như quỉ sứ í ... đến tuổi e cho đi gửi trẻ hết rồi ... Mẹ MiMiu lại đang chửa tiếp ... bác nào yêu quí mèo thì cứ call cho em :x Chỉ gửi cho ai thực sự thích và yêu thương thôi nhé :x
Mọi người cho em í kiến nhé :x nhìn tụi nó đáng yêu k chịu nổi =(( nhớ qá :(((((

NhimCoi

Member
Bọn trẻ nhà này có vẻ trật tự và kỷ luật quá nhỉ. Ti mẹ cũng hàng lối tăm tắp, chui hộp cũng hàng lối, bị nhốt trong xô nhựa cũng hàng lối, tập đi cũng hàng lối,.... ^^!

MiMiu

hehe ... bọn trẻ nhà em nó có tính đoàn kết :)) làm gì cũng cùng nhau :)) cái hôm em cho 2 bé đi ở trẻ ... 2 bé ở nhà cứ kêu gào gọi anh em :(( thương lắm cơ :((
Đến lúc cho hết đi thì mèo mẹ lại kêu gọi con ... ti lại còn bị căng sữa ... trông tội cực :(( sợ nhất là những lúc như thế í chị ạ :((

NhimCoi

Member
Óe, đính chính lại cô ơi.... là anh,.... cô gọi bằng chị thì anh lấy vợ làm sao được???

Prince9x

Member
Đáng yêu nhờ? Mình xin 2 pé đc ko?
Ny mình ở tận Vĩnh Phúc cơ nên mình mún mỗi ng chăm 1 pé ^^
Thành đôi mèo tình yêu :x:x:x:x

nguyenthuy

Member
Lũ nhóc đáng yêu quá, mặt đứa nào cũng cớm, sau này chắc bắt chuột tài lắm đây =)) . Chúc cho mấy bé hay ăn chóng nhớn, tìm đc chủ tốt yêu thương các cháu. :x:x

MiMiu

Đáng yêu nhờ? Mình xin 2 pé đc ko?
Ny mình ở tận Vĩnh Phúc cơ nên mình mún mỗi ng chăm 1 pé ^^
Thành đôi mèo tình yêu :x:x:x:x
Đây là ảnh những đứa con lứa 1 và 2 của mẹ MiMiu ... chúng đã đc. đi gửi trẻ hết rùi :x còn bh mẹ MiMiu đang chửa ... nếu thích phải tầm 2 tháng nữa mới bắt đc. nhé :x

Unincoi

Member
Iu that iu quá đi thôi. Nhìn cái lũ này tròn tròn lại liên tưởng tới lũ gà con mới nở. mà bé nhà bạn tạo dáng tự nhiên như siêu mẫu ý nhỉ.

hoaquynhdem

Member
O^i!xinh thế!bé mèo mẹ và n bé mèo con trông nó rất hiền và dễ thương bạn nhỉ?\cai1 hình pe miu ngố chui zo bịch bóng nằm nữa chứ!TRước mèo của mình cũng hay chui vào quần áo nằm lúm,iu cực