• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mimi và mèo vàng lãng mạn

linkya

Member
Hai chú mèo nhà mình đặc biệt thích nằm trong rổ ngủ cùng nhau

Đây là Mimi- luôn khám phá ra những chỗ ngủ tuyệt vời ;)

chú mèo vàng béo tròn toàn tranh với em bé thui

dễ thương ghê

còn cái này diễn ra vào một đêm mưa rất to
em Mimi lãng mạn đứng nghe tiếng mưa rơi mới lạ
với lại còn nhìn nước mưa nữa chứ

:eek:h go on:

xinh đẹp như vậy mà em Mimi nhà này vẫn ế chỏng ế chơ mới lạ

sunmi

Member
giống mi "chằn" củ sunmi quá, mi chằn của sunmi thì nhìn kiếng mới ghê, điệu lắm

meo nga hả bạn ? dễ thương quá đi hiihih chúc 2 bé càng ăn khỏe mà cái con màu vàng là việt hả

meoiu87

lúc trước nhà em cũng nuôi 1 bé mèo trắng đuôi cụt nhưng tự dưng bỏ đi mất, chắc đi chơi bị người ta bắt! Chứ em nuôi kỹ lắm, nhìn thấy bé mèo trắng này nhớ mèo của em wa

linkya

Member
chú ấy chỉ lai Nga 1/4 thui à ^ ^ nhưng vẫn dễ thương ghê lắm cơ
chú mèo Vàng được 8 tuổi rồi thế mà vẫn trông như con nai vàng ngơ ngác ý hehe
@meoiu87 : minh cũng từng mất 1 em mèo, buồn tê tái bạn ạ nên quyết định nuôi em mèo trắng này cho vơi nỗi buồn

Tấm cuối ấy, nhìn mưa mà không nghĩ tới mưa. Tâm hồn em đã bay đến bên 1 chàng mèo đẹp trai, hào hoa nào đấy....hay cũng có thể đang tính chuyện đi ăn cướp nhỉ :D ?

@meoiu87 : minh cũng từng mất 1 em mèo, buồn tê tái bạn ạ nên quyết định nuôi em mèo trắng này cho vơi nỗi buồn
Chia buồn cùng bạn, mình cũng từng đánh mất 2 chú mèo, lúc đó giống như mất hết lí trí vậy. May mà bây giờ đã có 1 nhóc rất xinh bầu bạn, cưng chiều và...bò mình ra làm rối ôm cho nhóc ngủ mỗi đêm :p.

linkya

Member
mình cũng hay ngủ với các em nó lắm
^ ^''
nhưng mà bọn nó ranh ma lắm nhé, toàn đợi mình vào nằm trước cho ấm rồi mới vào chăn nằm