• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mimi sinh lứa thứ 3, 4 đứa xinh như mộng, hi hi :x

Alimiumiu

Member
Lứa thứ 3 của Mimi, đây là chuỗi ảnh các bé từ bé tới lớn, hiện giờ là 1 tháng tuổi :x:x
1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

Mẹ Mimi luôn lo lắng thái quá :))
13

14

15

16

Alimiumiu

Member
Như mọi khi, đàn anh Tôm đẹp giai vẫn luôn tận tụy thay mẹ Mimi chăm em khi "mẹ vắng nhà"
50

linhlady

Member
Mèo nhà bạn xinh thế. trắng tinh tình tình :x . mình nuôi mấy con mèo nghịch nghịch, giờ lại thích đứa nào nằm nhìn giời ăn rồi ngủ thôi. hi

Unincoi

Member
Quá yêu, quá sành điệu trong việc tạo dáng chụp ảnh. Cute không thể tả. Nhìn cái mặt uống sữa xong phởn quá, cứ như đang cười ý>:D<. bạn ơi, không đăng tên tuổi giới tính các bé cho cả nhà bít à

kjo12

Member
ơ, mimi giống i hệt miu nhà em hehe, bọn nhỏ xinh và đáng yêu quá

zZĩnz

Member
hehehe lúc đầu tớ cứ tưởng là mèo Anh tai cụp hóa ra là ko phải hihihi Nhưng các bé yêu lắm Chúc mừng chúc mừng ná
Chúc các bé hay ăn chóng nhớn ngoan ngoãn ná;;);;)

milkygirl6390

Active Member
ôi trời ơi...đúng là xinh như mộng mà...:X... yêu cái em đen đen như giẻ lau nhà quá...:X

zorba

hix, xinh quá, bạn ơi, các em mèo có em nào mèo đực ko, mình đăng ký một em với, nhà mình có hai em đều mèo cái, thương lắm. Bạn để lại cho mình một em mèo đực đựoc ko, mình yêu và chăm mèo vô đối rồi, yên tâm, thơm , ngủ cùng, chăm , đỡ đẻ v.v... từ năm mình học lớp 5 tới h cũng gần 25 năm rồi.

Xinh quá, chúc các bé hay ăn chóng lơn nè:x
Lúa nhà mình mà không bỏ nhà đi chắc giờ này cũng có mấy quý tử rồi, đang chửa mà =((

maihuongt91

Member
ối xem đi xem lại mà vẫn bị " sét đánh" đứa bé ảnh 44 i....cái mắt của nó, cái mũi của nó....yêu quá....cho xin cái ảnh mới nhất của nó nào..làm hình nền đt nhỉ

Alimiumiu

Member
Hihi, đứa ảnh 44 em đặt tên là Vịt ạ, he he, nó hiếu động và gần người lắm, vì em lôi nó ra chơi từ hồi nó chưa mở mắt, nên bây giờ nó chạy nhảy hiếu động nhất đàn. Cả đàn chỉ có 1 mình nó là tự leo lên giường được, rồi chu du khắp nhà cũng là nó! He he, :x

maihuongt91

Member
Hihi, đứa ảnh 44 em đặt tên là Vịt ạ, he he, nó hiếu động và gần người lắm, vì em lôi nó ra chơi từ hồi nó chưa mở mắt, nên bây giờ nó chạy nhảy hiếu động nhất đàn. Cả đàn chỉ có 1 mình nó là tự leo lên giường được, rồi chu du khắp nhà cũng là nó! He he, :x
Hô Hô..Đặt tên nó là Vịt..thế con ( thằng) Vịt nó biết bơi lội gì không...

dung_bth

Member
Các bé dễ thương quá đi mất bạn ơi! mình thích mèo con ở tuổi này nè, nó tìm hiểu xung quanh, chạy nhảy lung tung vui lắm.
Chúc các bé mau ăn chóng lớn!

meonho

Member

Chèn ơi! Sao lại có cái bọn xinh thế này hông biết nữa!
Nhìn cưng quá đi thôi.
Bạn up ảnh các bé thường xuyên nghen. Mnho tương tư lũ miu con nhà bạn rồi đó. :D

Linhmu_93

Active Member
ui giời ơi! sao mà chúng nó xinh thế k biết! Bông nhà e gần 8 tháng r mà k thấy động tĩnh gì! chắc nó bị les:( rùi :(