• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mika xin ra mắt cả nhà

pthieu89

Member
Ôi trời ơi, mình đang muốn có một bé mà các bạn cứ khoe mèo thế này thì mình nhịn sao nổi. Bạn ơi em ấy là trai hay gái vậy, nếu là gái thì khi nào em ấy có mèo bé thì cho mình đăng ký trước 1 em nhé. Cám ơn bạn trước!

Zunnie

Oa oa trông như cục bông í. Trai hay gái thế hả bạn? Có gì cho thằng Bum British Shorthair nhà mình la liếm với nhé :">

nguyenthuy

Member
Mèo nhà em tuy trông rất Tây nhưng nghịch hơn cả mèo ta :worried:

Bạn ơi, mèo nhà bạn thuộc giống nào thế? Mình có nhóc mèo Nga, khoảng 3 tháng tuổi, xinh như mèo của bạn vậy. Hihi, có định kết thông gia ko để tớ biết đường bảo ban cháu nhà tớ (có nó lại xí xớn đi lăng nhăng thì chết):D

cam_on_cuoc_doi

Chào bạn nguyenthuy, mình có gửi tin nhắn cho bạn mà không biết bạn có nhận được không? Không biết liên lạc thế nào đành qua đây, có ai biết số điện thoại của bạn nguyenthuy thì pm cho mình với nhé. Thanks

love_217

Mèo nhà mình là mèo Nga, cũng gần được 3 tháng rồi hay sao ý. Nhưng mình thấy bé lớn chậm lắm mặc dù ăn cũng nhiều.

spenky

Member
Mèo đực bạn ạ. Giá mà em ý là con gái thì tốt.
bạn đổi cho mình được không? tintin nhà mình đẻ 3 em. nhưng toàn mèo cái. minh đang muốn tìm một em mèo đực màu trắng.

nguyenthuy

Member
Mèo nhà mình là mèo Nga, cũng gần được 3 tháng rồi hay sao ý. Nhưng mình thấy bé lớn chậm lắm mặc dù ăn cũng nhiều.
Hè hè, thế thì tốt quá, bạn nhớ bảo ban cháu nhà bạn đừng cho cháu đi theo gái nhé, hehe. Mèo nhà mình lớn nhanh lắm, có lúc mình tưởng hắn bị béo phì cơ. Nếu cháu ăn nhiều mà chậm lớn thì có nhiều khả năng bị giun bạn ạ. Bạn nên tẩy giun đi, mèo con là hay mắc bệnh đường ruột lắm.

love_217

Mình không đổi mèo đâu. Mèo nhà mình xinh va đáng yêu lắm. Chỉ mỗi cái là hơi nghịch thôi.