• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mickey nha em

cún nhà em nghịc quá nên em o tài nào bắt nó tạo dáng được các bác thông cảm.lừa nó mãi mới chụp được mấy tấm này ạ

em nó được gần 4 tháng ạ nặng khoảng 14kg.
em rất vui được chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm từ các bác.em xin chân thành cảm ơn

tl_1986

Member
uhm. Trông không được rõ lắm nhỉ! Cún nhà mình cũng khó chụp lắm. Có lúc đang đứng thì lại nhắm tịt mắt, như người ý. heee

my_lucky

Active Member
An cố gắng chăm em nó nhé, nhóc này nghịch phá lắm đấy.Nếu có thời gian thì nên dạy em nó mấy động tác cơ bản đi là vừa An àh.30/8 này cố gắng gặp nhau em nhé.Thân!

tnhlam

Member
nhìn ngon lành quá anh bạn ạh!!!chúc anh có con chó đẹp và ráng dạy dỗ em nó " nên người" nhé!

30-8 thì em sẽ đi nhưng em o cho cún đi được anh ạ vì xa quá mà cún nhà em thì nhỏ quá.
cảm ơn các bác đã động viên em

Chúc mừng em! Ráng chăm và dạy dỗ cho tốt nhé, anh kỳ vọng nhiều vào em Mickey đấy, cảm ơn em đã post hình!!!

Tặng An mấy hình em nó lúc 1 tháng tuổi!!! nhìn củ chuối nhỉ! thế mà lớn lên nhìn em nó khác hẳn!!!:D

Hình em nó lúc 1 tháng tuổi nhìn "xương" quá^___^. Ảnh lúc lớn lên cũng đẹp đó, thêm ảnh để mọi người ngắm đi bạn. Em này lớn lên chắc tửu lượng khá đây:D. Nhìn cái bát đặt trên két bia kìa...

vâng cảm ơn các bác đã động viên em ạ.cún nhà em suốt ngày gặm mấy chai bia.chả biết cho nó uống thì sẽ như thế nào nữa:))

viet2

Member
An em,

Coi trong hình trên anh thấy em đang nuôi trong nền đá hoa,
hãy cố gắng để em nó vào chuồng và không nên tiếp địa = nền trơn
như thế em ạh, vì anh sơ xuất nên đã hỏng một số GSD rồi đó.

Thân ái

Việt.Nguyễn Quang

chụp ít ảnh quá đấy An ạ, em kiếm cái máy ảnh chụp nhiều nhiều để anh em xem đi, anh là một trong số những người xem đàn chó từ bé đấy em ạ, để xem em chăm sóc như thế nào !!!

xin lỗi các bác mấy hôm vừa rồi em bận quá o online được.hiện giờ mickey nhà em to hơn rất nhiều:pmới cân được 17kg(năn nỉ mãi bà đồng nát mới cho cân:() nhưng mà o biết nhà bà này cân có đúng o vì em thấy em nó nặng lắm hic
ảnh thì em chưa chụp được em up tạm mấy ảnh chụp hôm 31-8 vậy hic mấy hôm nữa em sẽ up ảnh em nó sau:p

bây giờ nhìn em nó khác hẳn so với hôm 31-8 rồi ạ.lông đã thay gần xong,tai to khủng khiếp hic nhưng vẫn chưa dựng hết tai được chắ phải tháng nữa mới ngon lành được ạ.em nó hiện giờ mới được có 4 tháng rưỡi thôi ạ
chân thành cảm ơn anh Việt,anh Hưng,anh Việt anh,anh Linh và các anh em khác đã rất nhiệt tình chỉ bảo em trong thời gian qua ạ:D

dạo này nó còn đẹp zai hơn rồi anh ạ.anh Hưng có dịp qua nhà em chơi nhé.anh cứ đến vườn hoa phủ lý rồi alo em ra đón luôn:D

Nhìn cún khác hẳn, trông cái bản mặt nó ghét thật, cái lưng của nó thế nào em nhỉ? anh quan tâm nhất cái lưng và cái tai đấy khi nào rỗi up nhiều hình anh xem chút nhé!!!