• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MICHEL 6 thang da mat ace vietpet than yeu

trantantai

Active Member
chính xác rồi bạn ak
con của Kebi đấy
h chưa mượt mà lắm nhưng đc cái tăng cân ngon lành rồi
lại được chủ quý nữa,sau 1 tháng chắc em này đẹp zai như Micheal Jackson :))
đẹp zai như Micheal Jackson . Bạn này cứ lên mây mà chả biết bây giờ Micheal Jackson chỉ là bộ xương khô, chả nhẽ bạn muốn nó như thế à..............
Chó mõm to quá giá mà cái màu nó sáng tí, cái mặt nó khôn 1 tí thì đẹp

nakamura

Member
nhìn hầm hố quá ta,đầu to như cái mũ bảo hiểm,ước gì em nhà mình có cái mõm to bằng 2/3 em nó thôi là mãn nguyện rồi,;;)

baby_boom

Member
nhìn hầm hố quá ta,đầu to như cái mũ bảo hiểm,ước gì em nhà mình có cái mõm to bằng 2/3 em nó thôi là mãn nguyện rồi,;;)
hihi cảm ơn bạn đã ghé qua hnao mong bạn có cún đẹp

Tư tưởng và tiêu chuẩn để đánh giá một con chó đẹp của thập niên 80: To, cao, dữ dằn, đầu thủ to, mõm hộp

gianglongbien

Vietpet sponsor
gianglongbien rất mừng vì MICHEL đang ở cùng chủ nhân mới là ( hiệp đường láng ) được chủ nhân yêu quý và chăm sóc MICHEL là chú chó rất thông minh , nhanh nhẹn và hiếu động tương lai sẽ to hơn bố KEBI 68kg ... chó bố KEBI về với trại gianglongbien có kết hôn với 4 cô . 2 cô ở thái bình , 1 cô ở từ sơn bắc ninh , và 1 cô chính là mẹ của MICHEL được đưa từ đồng hới ra , mẹ của MICHEL mới sinh 8 puppies tỷ lệ 5/3 , 1 cô ở từ sơn mới sinh được4 ngày tỷ lệ 4/6 , 2 cô nữa sắp sinh , hy vong sẽ có thêm những puppies mới và khỏe mạnh , gianglongbien không lấy lệ phí của bất kể cô nào . thậm chí mẹ của MICHEL GIANG còn chi tiền xe để đưa cô ta vào lại trong đồng hới , vậy cho nên giang có quyền lựa chọn mỗi đàn 1 chú do chính tay mình nhân giống ra , khi nào các bé lớn gianglongbien sẽ cập nhật sau , chúc MICHEL ở với chủ nhân luôn yêu quý và chăm sóc thật tốt , GIANGLONGBIEN 233 tổ 14 phường ngọc thụy ,long biên hà nội 0904466790

baby_boom

Member
gianglongbien rất mừng vì MICHEL đang ở cùng chủ nhân mới là ( hiệp đường láng ) được chủ nhân yêu quý và chăm sóc MICHEL là chú chó rất thông minh , nhanh nhẹn và hiếu động tương lai sẽ to hơn bố KEBI 68kg ... chó bố KEBI về với trại gianglongbien có kết hôn với 4 cô . 2 cô ở thái bình , 1 cô ở từ sơn bắc ninh , và 1 cô chính là mẹ của MICHEL được đưa từ đồng hới ra , mẹ của MICHEL mới sinh 8 puppies tỷ lệ 5/3 , 1 cô ở từ sơn mới sinh được4 ngày tỷ lệ 4/6 , 2 cô nữa sắp sinh , hy vong sẽ có thêm những puppies mới và khỏe mạnh , gianglongbien không lấy lệ phí của bất kể cô nào . thậm chí mẹ của MICHEL GIANG còn chi tiền xe để đưa cô ta vào lại trong đồng hới , vậy cho nên giang có quyền lựa chọn mỗi đàn 1 chú do chính tay mình nhân giống ra , khi nào các bé lớn gianglongbien sẽ cập nhật sau , chúc MICHEL ở với chủ nhân luôn yêu quý và chăm sóc thật tốt , GIANGLONGBIEN 233 tổ 14 phường ngọc thụy ,long biên hà nội 0904466790
a giang ah bên anh có em rott nào cái k e định làm một e nữa về làm vợ của MICHEL a ak

khiếp rot tàu nhìn mặt nhu bull matis ý nhỉ........................
cái ông này có vẻ ra dáng quá ha, chắc ông ấy là đại gia hay sao mà chê người ta dữ vậy? cái loại như ông kể cả có là đại gia thì cũng bị người ta khinh cho... nghe cái comment mà bực cả mình.

Chúc chú cún của bác chủ thớt hay ăn chóng nhớn nha

gianglongbien

Vietpet sponsor
a giang ah bên anh có em rott nào cái k e định làm một e nữa về làm vợ của MICHEL a ak
hiện tại anh không có em rott cái nào em ạ , nhưng anh biết trong thành vinh nghệ an có 1 rott cái , con của KEBI 4 Tháng 24kg cùng cha khác mẹ với MICHEL , anh xem đàn này từ khi 40 ngày tuổi vừa rồi đi công tác nghệ an ghé xem cô nàng giống MICHEL như đúc trông như 1 rott đực

chim re quat

nhìn cái tiêu đề sai lỗi chính tả đọc xong ngã ngửa người ra, mới đầu cứ tưởng MICHEL 6 tháng đã mất :)):)):)) hóa ra là MICHEL 6 tháng ra mắt ace vietpet thân yêu. hì chờ chụp đẹp tí rồi nhận xét, chụp xấu bị chê lại khó chịu
Mình mời đọc cũng hết hồn... tưởng đầu tuần tin buồn lại đến =((=((=((? Chú cho Michel khỏe mạnh!:-":-":-":-"

k chơi cận huyết hay đồng huyểt đâu nhé ông tướng Hiệp........................................................