• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo...Meo...Meo...có bốn chú mèo!

tsunami

Member
VP mình e thấy mấy anh toàn a đẹp trai :D làm người có chồng như em lại ân hận...sao mình lấy chồng sớm thế :)) :D
Tống tiền chị N đê =)) :dancing: Cái này mà đến tai chồng chị N thì cứ phải gọi là :silly:

rosyrain

Member
Post hình lên rồi mất công làm mấy girls Vp của mình mất ăn mất ngủ nữa thì tội nghiệp lắm, đến lúc đó thì mấy chị đây lại đổ lỗi cho anh Thuận làm mấy chị bị như vậy thì anh Thuận khó mà rửa hết tội được...

thuan81

Active Member
em cũng muốn xem hình anh Thuận đẹp trai ;;)

chị Nhung post đi chị :day dreaming:
Đang ngóng chờ hình của Hot Boy vietpet :)) :))
Post hình lên rồi mất công làm mấy girls Vp của mình mất ăn mất ngủ nữa thì tội nghiệp lắm, đến lúc đó thì mấy chị đây lại đổ lỗi cho anh Thuận làm mấy chị bị như vậy thì anh Thuận khó mà rửa hết tội được...
cả nhà ơi cho em xin!:( vì tụi nhỏ nhà em !đừng phải để chúng phải mồ côi :worried:!:wall:

fat.L.T

Member
anh thuận để mọi người post hình anh đi biết đâu lại tìm được cô dâu về chăm lũ nhóc cùng thì sao hehe

hathu08

Active Member
mà anh ơi, tình hình lũ nhóc thế nào rồi, sao anh không cập nhật cho mọi người với?
anh Thuận ơi, lũ nhóc cần có bà ngoại và bà nội :X

X

xuka3691

Guest
anh ơi, em ngóng hình bọn nhóc...a cứ thay 1 ảnh của anh bằng 10 cái ảnh bọn nhóc là ổn thôi...

thuan81

Active Member
hôm nay là ngày thứ 3 các nhóc con chào đời!mình vừa chụp ảnh xong ,up cả nhà mình xem nha!
cái máy cùi bắp quá các bạn cố gắng xem nha!:D
ầu..... ơ :((.... mèo.... meo.......gió đưa bụi chuối sau hè Heo mê vợ xấu bỏ bầy con thơ..... ti ngon nhen con yêu :love struck:

Mẹ Fiona ca hay quá!khò....khò...khò....

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

Sheryl

Active Member
Ơ, thấy có người kêu cai vietpet mà vẫn vào thanks được là sao, hị hị.
@Xuka: ảnh anh Thuận là chị Nhung sẽ post, còn ảnh bọn nhỏ ko post thì anh ý sống sao đc =)). Nói chung là chúng ta ko mất cái gì.
Chúc cho 4 đứa hôm nay không lạnh nhé. Bến Tre nắng lên đi nào :X.

Oa, con thằng Bobby vân áng kìa. Xong, em gửi vào cục bê tông =)).

Beambeam

Active Member
hôm nay là ngày thứ 3 các nhóc con chào đời!mình vừa chụp ảnh xong ,up cả nhà mình xem nha!
cái máy cùi bắp quá các bạn cố gắng xem nha!:D
ầu..... ơ :((.... mèo.... meo.......gió đưa bụi chuối sau hè Heo mê vợ xấu bỏ bầy con thơ..... ti ngon nhen con yêu :love struck:

Mẹ Fiona ca hay quá!khò....khò...khò....

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
Mẹ Fiona đảm đang nuôi con khéo ghê, hóng đến lúc các con iu mở mắt quá chừng :love struck: Mà bé màu vàng anh chụp 2 cái ảnh trên cứ như là vân áng ấy nhỉ, iu quá iu quá :love struck::love struck::love struck: Anh hạnh phúc nha, thế đêm qua đã được ngủ ngon chưa hay vẫn thức canh chừng tụi nhỏ vậy? Cuối tuần anh tha hồ ngồi ôm hộp ngắm các bé nha :love struck:

thuan81

Active Member
Mẹ Fiona đảm đang nuôi con khéo ghê, hóng đến lúc các con iu mở mắt quá chừng :love struck: Mà bé màu vàng anh chụp 2 cái ảnh trên cứ như là vân áng ấy nhỉ, iu quá iu quá :love struck::love struck::love struck: Anh hạnh phúc nha, thế đêm qua đã được ngủ ngon chưa hay vẫn thức canh chừng tụi nhỏ vậy? Cuối tuần anh tha hồ ngồi ôm hộp ngắm các bé nha :love struck:
Fiona cưng con lắm!hôm qua anh thả thằng Heo và May đi vào khu vực ổ của Fiona thì sáng nay Fiona lại dọn ổ!Vì Heo đi vô ăn thức ăn ,còn May thì rình rình !
Thế là Fiona tha con xuống nền gạch ,anh đem trở vào ổ lai không chịu cứ tha ra mãi !nên anh trãi thảm cho ở đó luôn!chỗ này cũng ấm áp !chắc là cũng được
Tại sáng nay gió rét ngoài Hà Nội thổi vào đến Bến Tre rồi!lạnh quá chừng!ngoài trời còn mưa phùng nữa !cửa hàng bán ế quá nên anh có dịp chạy qua nhà ngắm lũ trẻ hìhì
Anh nghĩ ra tên các bé rồi bé Gái là Xuka,ba bé đực là nobita,xêkô,chaien

X

xuka3691

Guest
lần đầu thấy có người bán hàng ế mà còn vui=))
bé nào trùng tên với em thì phải cho em làm mẹ nuôi em mới chịu....:))

D_P_HOA

Active Member
Hì, Fiona mẹ mấy con mà trông mòn con mắt nhề, :love struck:, các bé thì trông yêu quá , nhưng đề nghị Thuận không dc dìm hàng thế nhé :D, đề nghị thây ga khác :))

D_P_HOA

Active Member
Quên mất :D, cả nhà có ngắm dung nhan hotboy Thuan không =))=)), đảm bảo ngắm xong Thuận mang cả cả ổ mèo ra nhờ chị Hoa chăm sóc :D

thuan81

Active Member
Hì, Fiona mẹ mấy con mà trông mòn con mắt nhề, :love struck:, các bé thì trông yêu quá , nhưng đề nghị Thuận không dc dìm hàng thế nhé :D, đề nghị thây ga khác :))
Quên mất :D, cả nhà có ngắm dung nhan hotboy Thuan không =))=)), đảm bảo ngắm xong Thuận mang cả cả ổ mèo ra nhờ chị Hoa chăm sóc :D
Chi Hoa ơi!tấm thảm mới tinh luôn đó!chắc tại màu đen nênnhìn thấy bụi đó hehe !sao chị lai có hình em!em sẽ ghi sổ nợ vào đấy nhé!:p

D_P_HOA

Active Member
Chi Hoa ơi!tấm thảm mới tinh luôn đó!chắc tại màu đen nênnhìn thấy bụi đó hehe !sao chị lai có hình em!em sẽ ghi sổ nợ vào đấy nhé!:p
hì hì, không bảo bụi bẩn nhé , tại thấy con nhà xinh đẹp thế kia mà nằm trên cái thảm màu đen làm dìm hàng con nhà người ta quá , chăm bọn mèo này vất vả phêt đấy nhỉ :)),

à tối nay post hình THuận Hot boy len nhe :D

thuan81

Active Member
hì hì, không bảo bụi bẩn nhé , tại thấy con nhà xinh đẹp thế kia mà nằm trên cái thảm màu đen làm dìm hàng con nhà người ta quá , chăm bọn mèo này vất vả phêt đấy nhỉ :)),

à tối nay post hình THuận Hot boy len nhe :D
sao chị Hoa lai có!??chị post là em ghi sổ bìa đen tên chị luôn đó !nhưng không sao !em có cách rồi!chủ nhật này chị đi Off là em có cách hihi!