• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo có áo mới nè!

Mấy hôm nay lạnh rồi, chị lấy len cũ đan cho Meo cái áo này, ấm lắm cơ!

Meo kia! Sao có áo mới mà Đen không có?

Áo chị đan cho người ta mà. Đen không được mặc đâu, đừng mơ!

Chà! hợp mốt quá ta...màu tím cơ đấy...Meo sướng nhá...được cả áo len...nhất Meo rồi :D

Luu Duong

Member
Nhìn mọi người chăm mèo yêu mới thấy mình chưa là gì ... Thật may mắn cho mấy chú miu có cô chủ tốt như các bạn :X

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Áo len màu tím trông thật là đẹp..

Bạn khéo tay ghê, giá như nhiều chú mèo & nhiều chú chó được chủ nuôi chăm sóc tốt như bạn..

meo có cô chủ xinh đẹp, khéo tay, tốt, ... Meo sướng nhé >.< ế mà twink đan giúp Khoai 3 cái áo được không ? chỉ hỏi thôi, tại thấy twink khéo tay quá mà :) nếu twink không có thời gian thì thôi, hihi :D

hic, không khéo tí nào đâu. Mẹ mình hướng dẫn mãi mới đan được đấy. Lại còn phải nới mấy lần nữa. Mình cứ nghĩ Meo bé lắm, ai ngờ nó béo vậy. Khoai thích thì hôm nào mình chỉ cho. Giờ đang chuẩn bị thi, chả làm được cái gì.