• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mem mới xin giúp đỡ ạ

whisky1601

e mem mới gia nhập rất thích nuôi chó và cực kết giống alaska... dạo trước nhà e toàn nuôi chó ta do hoàn cảnh vs kinh tế ko cho phép. Bh đã có điều kiện hơn muốn tìm mua 1 e về nuôi mà ko có kn gì hết mong các bác tư vấn giúp e 1 ít để e chuẩn bị đón e về. E ở HN lên mua ở đâu? và giá cả bh giao động ra sao để thiếu e còn xin viện trợ từ gia đình ( e bh có tầm 4tr, ko biết có đủ ko )
Chân thành cảm ơn anh,chị,em có lòng giúp đỡ tư vấn giúp e ak

uzeehot

với tiền này thì không đủ bạn ơi.giá của 2 giống này từ 7 đến 10tr thâm trí còn hơn nữa.hi. minh cũng bán 1be husky cái màu nâu.4thang rưỡi giá 7tr

dragon82

Member
trước khi muốn mua thì cứ nghiên cứu kĩ về đặc tính cũng như cách chăm sóc trước không lại tiền mất tật mang đấy bạn ơi
giá cả thì vô cùng từ 6tr trở lên, tránh mua ngoài hàng vì toàn chó TQ, rất dễ mua phải chó bệnh
alaska là giống chó to, lông dài, ưa vận động, mà đến mỗi kì thay lông là khủng hoảng luôn đấy :))

loc_carnary

tiền nào của nấy bạn ạ. mình thấy chuẩn nhất thì cứ chọn chó có giá trị trên 10tr, đừng ham rẻ, tiền mất tật mang mà có sống thfi nuôi cũng chẳng ra gì