• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo ngồi sau xe máy ung dung ngắm đường phố hn nè (ngộ kinh khủng)

Mintha

Member
Eck vậy là bác lái Dylan này chưa thấy bọn bắt chó mèo ra tay bao giờ rồi :))

artoo123

Member
Ặc, sao em này ngoan thế nhỉ? Em miu nhà mình mà như thế này thì nó liều mạng nhảy xuống từ lâu rồi í :))

em không hiêủ. tại sao 2 tấm hình đầu tiên bác lái xe mặc áo vét, và 2 tấm hình sau lại không có. nếu mà bác đó dừng xe lại để cởi áo, thì em nghĩ là con mèo sẽ phóng ngay rồi chứ

Boo09

Member
bạn ấy nói cũng đúng...chắc là chụp ở 2 thời điểm khác nhau nên lúc mặc và không mặc áo vest ấy mà :) nhưng mà công nhận bác ấy cũng can đảm thật :( đế bé ngồi thế không có gì buộc với chủ hay xe , hên là chưa bị ai bế nựng một tí....không là trước ngồi Dylan sau ngồi trong chuồng rồi :(

ngudaymuon

Active Member
Từ bé tới lớn giờ mới thấy bé này đầu gấu nhất đấy. hjc. Ước gì Xù nhà mình cũng thích dạo phố thế này nhỉ.

con miu nầy ngoan nhỉ ? đi dạo phố ngồi im không nhúc nhích .
Nếu con miu nhà mình thì nó đã nhảy xuống đường rồi !

Chủ chăm tốt nhưng nếu gặp những tên cướp chó mèo thì.... thà không cho đi dạo lại an toàn hơn.

Yukin

Member
Ôi, sao em nó trông yêu và ngoan thế.. Yuki nhà mình á, mỗi lần bế em nó đi khám bác sĩ là cả 1 trận chiến hẳn hòi cơ đấy.. ước gì nó ngoan như em miu trong ảnh nhỉ.. ^^

keimoon

Member
Ngoan thật nhưng mình thấy mạo hiểm quá. Sumo nhà mình mình còn không dám để nó đến gần cửa. nói dại, chẳng may cái lũ mất nhân tính nó vù qua thì chết. Mà nhỡ tự dưng em này phởn chí, phi xuống đường thì sao? ôi, không dám nghĩ :(

mikin

Member
thích thì thích lắm nhưng là mình thì mình không có can đảm đó đâu. ở khoảng cách đó thì 2phút sau là chủ đi đường chủ, mèo đi đường... chắc chung với tụi đó rồi. ui, thiệt không dám nghĩ tới