• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo gì lạ quá mọi ng ơi =p~

sis_luli

Member
Ý ý các bác ơi đây chỉ là do e lang thang thấy lạ thì post lên cho mọi ng xem chứ e ko phải ng bán mèo đâu các bác nhé :)) (Có ng ko đọc kĩ lại tg? thế thì chết oan e)
Tình hình là phải goi điện thật thôi, nhìn em mèo này tinh ranh đúng chất hoang dã nhưng xem chừng còn non quá =.=

rosyrain

Member
con mèo này nhìn ko dễ thương gì hết, với lại nuôi nó chắc cực gấp trăm lần mấy loại khác quá.

số phận nó sao rồi không biết =.=! buồn quá. hôm nay gặp 1 xe tải chở động vatạ gì đó, mỗi con to bằng con mèo thôi, bị gói trong cái lưới nhựa , dãy dụa ghê lắm , họ chuyển từ xe tải ra xe máy rồi chuyển đi ( trong ngõ sâu, đường làng ), ra vẻ không có việc gì , chỉ chuyển hàng bình thường như mà cảnh gíac kinh lắm, mình đóan là buôn lậu thú quý . Gọi 18001522 chả thấy khỉ mốc gì .

ruồi bẹp

Active Member
có cầu sẽ có cung, mấy bác còn muốn bổ thận tráng dương, còn muốn khỏe mạnh dạt dào rồi kết quả béo quay cút thì còn có kẻ đi giết động vật hoang dã mà cả vật nuôi cũng không được yên thân.
giá mà có cách nào thay đổi suy nghĩ, quan niệm và có cách nào ngăn chặn được cái nhu cầu thì tất cái cung cũng sẽ không còn và ít nhất sẽ có nhiều hổ, tê giác hay mèo rừng được sống trọn cuộc đời trong tự nhiên.