• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo ba tư thuần chủng của Dore-Diamond: Planet love's Pepples of Dore-Diamond

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Dore-Diamond Cattery xin giới thiệu

Planet love's Pepples of Dore-Diamond

Giống: Mèo Ba tư (Mèo pure Persian)
CFA Reg number: 0149-1767970
PKD NEGATIVE - ÂM TÍNH VỚI PKD
Bố: CH Planet Love's Burning Fire (CH in CFA)
Mẹ: US CH Planet Love's Treasure (CH in CFA)

opps_god

Member
Không có mấy em đực đâu em ạ, chỉ 1 em đực nữa thôi, hi hi...
Mèo nhà bạn là mèo thuần chủng có sổ không bạn? thế bao nhiêu tiền 1 em vậy? bạn cho mình cái giá vào inbox với nhé. khi nào có mèo mình qua múc

Mèo nhà bạn là mèo thuần chủng có sổ không bạn? thế bao nhiêu tiền 1 em vậy? bạn cho mình cái giá vào inbox với nhé. khi nào có mèo mình qua múc
bạn đọc kỹ phần giới thiệu bên trên để biết có thuần chủng hay giấy tờ có không.
giá mèo còn tùy thuộc vào mèo con đẹp hoặc cực đẹp ^^
bạn lên theo dõi thường xuyên DoreCat để nhanh xí chỗ đặt gach và được chọn lựa trước ^^

opps_god

Member
bạn đọc kỹ phần giới thiệu bên trên để biết có thuần chủng hay giấy tờ có không.
giá mèo còn tùy thuộc vào mèo con đẹp hoặc cực đẹp ^^
bạn lên theo dõi thường xuyên DoreCat để nhanh xí chỗ đặt gach và được chọn lựa trước ^^
Uhm. Mình cám ơn nhé. Vậy giá mèo nhà mình dao động tầm bn vậy bạn???? Mình theo dõi trên diễn đàn nhưng hình như bạn chưa nhập em mới về à

dungthu85

Member
e đang chờ hậu duệ của 3 bé 34 thuần chủng đây.cho e đặt hàng trc nha a cương