• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Masha Of Vnrottweiler - Best Puppy In Show

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu mầm non mới của Vnrottweiler kennel. em tên là Masha Of Vnrottweiler hiện nay em được 6,5 tháng tuổi.

thành tích: V1 & Best Puppy in Show - The 1st Rottweiler speciality championship dog show in Vietnam

vài hình ảnh em chụp tại vnrottweiler kennel

Xin cám ơn.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh, càng ngày VNRott càng cho ra những lứa rottweiler chất lượng. Mà sao vẫn chưa thấy quà ở Mỹ về anh nhỉ? :-?<:p

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
@ Bieu: cám ơn em..hy vọng mầm non này sẽ phát triển tốt trong tương lai

@ Dai: em nó là Female

@ Kimcuong: anh hy vọng trong tương lai sẽ chọn lọc được nhiều nguồn gen tốt cho vnrottweiler...bầy nhóc hậu duệ của Net thật ấn tượng..hôm nào vào SG đi sẽ có quà..he..he..

BR

Khac Diep

Chúc mừng A Sơn nhé,Cún đẹp,cúp đẹp,quần đùi cũng đẹp,lại còn đôi giày nữa ?

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh SƠN và VNR nhé.....bữa nào làm một trận tổng kết hoành tráng anh nhé...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc trên FB rồi qua đây chúc Sơn thêm lần nửa. Chúc mừng Sơn nhé.
dạ em cám ơn anh Doanh..hy vọng show này sẽ thành show truyền thống hàng năm và trở thành sân chơi đầy ý nghĩa cho các fan hâm mộ và các breeder giống Rott có dịp thi tài cũng như học hỏi KN của nhau để cùng nhau phát triển tốt hơn.

ae mình lại cùng bắt tay chuẩn bị cho show năm sau anh nhé.

BR

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chúc anh Sơn và anh Tùng sức khỏe,chúc Trại vnrott ngày càng phát triển.Anh Sơn ơi,em mail cho anh mấy lần trao đổi việc nhờ anh làm giúp giấy cho Alice con gái của Josy và King nhưng chắc công việc bận nên không thấy anh hồi âm.Nếu nhận được tin nhắn này anh mail hoặc chat yahoo thông báo cho em biết nha,chờ tin anh.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc anh Sơn và anh Tùng sức khỏe,chúc Trại vnrott ngày càng phát triển.Anh Sơn ơi,em mail cho anh mấy lần trao đổi việc nhờ anh làm giúp giấy cho Alice con gái của Josy và King nhưng chắc công việc bận nên không thấy anh hồi âm.Nếu nhận được tin nhắn này anh mail hoặc chat yahoo thông báo cho em biết nha,chờ tin anh.
cám ơn em đã gửi chúc sức khoẻ tới anh ! đợt làm giấy tờ anh có nhờ Tùng là bầy N và bầy A cho em nhưng không biết có thất lạc em Alice không và thất lạc bên phía anh hay anh Sơn ly-giang..để thứ 2 anh qua anh Sơn ly-giang xem thử nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin Update hình ảnh của Masha Of Vnrottweiler ( 11 tháng tuổi ) một trong những trụ cột trong tương lai của Vnrottweiler Kennel

BR