• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mars hàng khủng đã về đến việt nam

tran van hoan

Active Member
clip đón Mars tại sân bay nội bài sau nhiều giờ trên phi cơ từ Paris tráng lệ

http://www.youtube.com/watch?v=DwRKZ59qdjg

còn đây là Clip mars ngồi uống cafe cùng với chủ ở hồ ngọc khánh

http://www.youtube.com/watch?v=0IFuE8q8-fU

Mars này theo hoan thì nó rất đẹp , màu mảng đẹp ngoài mong đợi của Hoan , tương lai sẽ tạo giống cho ra những đứa con hàng khủng giống Mars như bây giờ , cầu chúc cho mars mạnh khoẻ bên người chủ mới của nó là anh Hưng đại gia chơi Ngao tạng .

đặc điểm của Mars là mặt gần như đen hết , lòng trong chân rất đen + thêm 4 chân cũng đen hè hè...:)):)) lại thêm bộ lông đầy ấn tượng là màu ĐỎ XÁM và quả yếm trắng trước ngực phải nói là tuyệt vời vì mảng trắng này nằm rất gọn gàng vào dải lông yếm trước ngực , tạo lên cho Mars có bộ dạng rất bắt mắt 8-> và bất kỳ ai khi nhìn thấy Mars mà không thốt lên rằng : Mars ơi mars đẹp quá đi mất :x:x

Mit2011

Member
Đẹp thật...thèm qua.. thèm quá...
phong trào Malinois thêm thành viên mới rồi...
Bác Hưng nhớ mang Mars đi off lần tới đấy nhé

vanglai213

Active Member

Mars này theo hoan thì nó rất đẹp , màu mảng đẹp ngoài mong đợi của Hoan , tương lai sẽ tạo giống cho ra những đứa con hàng khủng giống Mars như bây giờ , cầu chúc cho mars mạnh khoẻ bên người chủ mới của nó là anh Hưng đại gia chơi Ngao tạng .

đặc điểm của Mars là mặt gần như đen hết , lòng trong chân rất đen + thêm 4 chân cũng đen hè hè...:)):)) lại thêm bộ lông đầy ấn tượng là màu ĐỎ XÁM và quả yếm trắng trước ngực phải nói là tuyệt vời vì mảng trắng này nằm rất gọn gàng vào dải lông yếm trước ngực , tạo lên cho Mars có bộ dạng rất bắt mắt 8-> và bất kỳ ai khi nhìn thấy Mars mà không thốt lên rằng : Mars ơi mars đẹp quá đi mất :x:x
Chúc mừng anh Hoan và anh Hưng đã sở hữu 1 chú chó đẹp ...Hy vọng tương lai sau này đặt vào tay chú em này...CHăm Mars tốt lớn nhanh nha anh Hưng .

laika2009

Chúc mưng Anh Hưng nhé, nhìn mars đẹp quá, Mars có màu lông rất ấn tượng, chúc mừng, chúc mừng...:)):)):))

tran van hoan

Active Member
Chúc mừng anh Hoan và anh Hưng đã sở hữu 1 chú chó đẹp ...Hy vọng tương lai sau này đặt vào tay chú em này...CHăm Mars tốt lớn nhanh nha anh Hưng .

Bây giờ em phải chúc mừng anh Hưng nhé vì bây giờ anh Hưng sở hữu Mars rồi chứ không phải anh là chủ sở hữu chính thức của nó như trước nữa
Khổ lắm em ạ ! Chót chơi với đại gia rồi lên anh toàn bị bắt nạt thôi . Anh ấy bảo không có Malinois để nuôi anh ấy không chơi và nhập hội với ace nuôi Malinois ! Thế là anh đành nước mắt ngậm ngùi em ạ . Nhớ lần sau mà em chót quen với đại gia rồi thì đừng có thân không có là thiệt thân đấy =))

Scoobydoo

Member
Đẹp quá anh Hoan ơi, xin chúc mừng
Em thắc mắc cún con ở sân bay cùng Mars không biết là giống gì mà thấy tai dựng anh nhỉ

larom

Vietpet sponsor
Con này có cái chân rất là đẹp, người tạo cảm giác chắc nịch

baizen82

Member
Bây giờ em phải chúc mừng anh Hưng nhé vì bây giờ anh Hưng sở hữu Mars rồi chứ không phải anh là chủ sở hữu chính thức của nó như trước nữa
Khổ lắm em ạ ! Chót chơi với đại gia rồi lên anh toàn bị bắt nạt thôi . Anh ấy bảo không có Malinois để nuôi anh ấy không chơi và nhập hội với ace nuôi Malinois ! Thế là anh đành nước mắt ngậm ngùi em ạ . Nhớ lần sau mà em chót quen với đại gia rồi thì đừng có thân không có là thiệt thân đấy =))
Anh ơi cho đỏ ăn cơm tối chưa. Chết mất thôi dao này anh mình lơ là với phú quốc qua. Xin chúc mừng bác Hưng . chúc cho cún con không bị mất ngủ tối nay giống chủ của nó. không biết giờ này bác đang làm gì với em nó đây.:(:)(:)
P/S to anh Hoan. Anh ơi em e sẽ đợi tất cả bằng niềm tin , ‘Bần cùng sinh Cẩu tặc’ haha.
:)):))=))

minhcuong

Active Member
...
Chúc mừng bác chủ,

Mars mấy tháng tuổi rồi anh Hoan?

Buổi tới gặp mặt gom các cháu nhi đồng dưới 6 tháng tuổi lại để bắt đầu những bài cơ bản nhất ngồi, cạnh, gọi lại, nằm, thu bóng.

Các thiếu niên từ 6 tháng đến 8 tháng sẽ vào một nhóm riêng bắt đầu tập cắn nhẹ.

Và từ 8 tháng đến 12 tháng một nhóm riêng bắt đầu cắn nặng hơn một chút và nhảy vượt rào.

Mit2011

Member
Chúc mừng bác chủ,

Buổi tới gặp mặt gom các cháu nhi đồng dưới 6 tháng tuổi lại để bắt đầu những bài cơ bản nhất ngồi, cạnh, gọi lại, nằm, thu bóng.

Các thiếu niên từ 6 tháng đến 8 tháng sẽ vào một nhóm riêng bắt đầu tập cắn nhẹ.

Và từ 8 tháng đến 12 tháng một nhóm riêng bắt đầu cắn nặng hơn một chút và nhảy vượt rào.
Anh em nuôi Malinois chú ý lời bác Bưởi dặn nhé:
"Một con chó phả tốt không được dạy dỗ tốt sẽ không bằng con không có phả được dạy tốt..."
Mít tôi dù khá bận cũng xin chính thức "khiêu chiến" anh em trong hội Malinois in Vietnam...(cạnh tranh lành mạnh và fair play nhé...): Bean nhà Mít dòng giống Malinois "made in Việt nam" cũng quyết tâm cùng chủ chứng minh lời dặn trên của bác Bưởi..
He he... anh nào thích "giao đấu" nào?

Kính

minhcuong

Active Member
...
He he anh nào thích "giao đấu" nào?
Đối thủ con nhà anh Mit2011, em nhận thấy lại là một hai nhóc cùng đàn đấy nhé.

Thời gian còn rất dài. Các chiến binh thi RING, nhiều con đến 8 năm tuổi, râu bạc phơ, mới được có giải trong top 10. Do đó các bác chủ cứ bình tĩnh kiên trì luyện tập, dục tốc bất đạt.

Mit2011

Member

Thời gian còn rất dài. Các chiến binh thi RING, nhiều con đến 8 năm tuổi, râu bạc phơ, mới được có giải trong top 10. Do đó các bác chủ cứ bình tĩnh kiên trì luyện tập, dục tốc bất đạt.
@minhcuong: Mít không ham hố đoạt giải Ring... chỉ xin "thách đấu" về sự dạy dỗ để Bean trở thành một Malinois đúng nghĩa: trung thành, nghe lời, dũng cảm với đầy đủ tố chất Mali thôi.. Giải giếc xin giành cho anh em trẻ...Mít già rồi.. nhưng mà anh em chơi đến đâu Mít tôi cũng sẽ cố lê thân chay theo.. quyết không bỏ cuộc...

tran van hoan

Active Member
Chúc mừng bác chủ,

Điều đó là điều tất nhiên rồi để cháu nó còn ra chào các bác các chú . Cún này mới khoảng gần 3 tháng thôi . Nhưng nó là dòng đại giống cụ Alfe nhà anh nên nó hơi to . Nhìn ngoài nó đẹp lắm he he là trong mắt anh còn mọi người thì anh không rõ .

P/s scooboody . Nó là dòng boss nhà bác bưởi

P/s bazen : làm sao mà sao nhãng Đỏ điên được . Bao nhiêu công sức tiền bạc mưu hèn kế bẩn vào nó để đưa được nó ra ngoài này mà lại sao nhãng nó được .usd của nó gấp mấy lần mali sinh ở việt nam đấy hè hè...

vanglai213

Active Member
Anh em nuôi Malinois chú ý lời bác Bưởi dặn nhé:
"Một con chó phả tốt không được dạy dỗ tốt sẽ không bằng con không có phả được dạy tốt..."
Mít tôi dù khá bận cũng xin chính thức "khiêu chiến" anh em trong hội Malinois in Vietnam...(cạnh tranh lành mạnh và fair play nhé...): Bean nhà Mít dòng giống Malinois "made in Việt nam" cũng quyết tâm cùng chủ chứng minh lời dặn trên của bác Bưởi..
He he... anh nào thích "giao đấu" nào?

Kính
Ây dà có lời tuyên chiến rồi kìa ...Bác nào nhận lời quyết 1 phen xem sao hehe ..Con nhóc nhà em yếu đuối nhưng cũng xin 1 chân cạnh tranh ,nhưng không thách đấu , mà nếu có cạnh tranh thắng bác Mít đừng có nản nhé .:-*

Anh em ta cứ chiến đấu từng bước 1 nói cho vui chứ anh em ta luyện tập cho phong trào yêu malinois và dòng working dog sẽ bùng nổ tại vn lúc đó các bác tha hồ cạnh tranh ^^, mà giờ thi thua xem ai dạy con ngoan trò giỏi thôi nhé. Thắng đảm bảo có phiếu bé ngoan cho từng bé .;)
Hehe đành chấp nhận đi anh Hoan, cái này không chấp nhận cũng phải chấp nhận thôi.Kết nạp thêm bác Hưng vào hội , bác ấy lại kêu gọi được cả vợ và con nữa thì còn đông đảo hơn . ^^

bugatti

Member
Chào tất cả các anh em trong hội Malinois Vn. Thế là mọi người lôi được Lão tôi lên diễn đàn rồi đấy. Cám ơn tất cả các anh chị em trong hội đã động viên cổ vũ mình hihihihi già thế này rồi cũng phải tham gia thi đua với anh em để cổ động phong trào và cho con trẻ nó bắt trước cho nó có cái sân chơi lành mạnh.
Thân ái, đoàn kết, nhất trí, tương trợ.

vanglai213

Active Member
Chào tất cả các anh em trong hội Malinois Vn. Thế là mọi người lôi được Lão tôi lên diễn đàn rồi đấy. Cám ơn tất cả các anh chị em trong hội đã động viên cổ vũ mình hihihihi già thế này rồi cũng phải tham gia thi đua với anh em để cổ động phong trào và cho con trẻ nó bắt trước cho nó có cái sân chơi lành mạnh.
Thân ái, đoàn kết, nhất trí, tương trợ.
CHưa biết bác là ai nhưng anh em hội nhiệt liệt đón chào bác , mong rằng già nhưng vẫn thi đua cùng anh em tre, già nhưng vẫn nhiệt huyết hơn anh em cái này tính hệ số cấp độ nhân ..Cám ơn bác rất là nhiều trong việc cổ vũ .

bugatti

Member
Hắn 1 thằng đàn ông hơn 40 tuổi còn bị Bạn trai dụ dỗ vào cái đam mê hết Phú quốc đến Malinois. Đã thế lại còn toàn bị gọi là DAI GAI nữa chứ tức thiệt:)):)):)):)):)):))
P/S. Hắn vừa có 1 chút tâm sự với người anh mà hắn Kính trọng Phạm Thành Bưởi, người bạn rủ rê hắn vào đam mê phú quốc, malinois, thế mà ấn gửi đi 1 cái mất tiêu :(:)(:)(( Biêt khi nào mới có lại cảm xúc đó để viết tiếp đây :(:)(:)((

vanglai213

Active Member
Hắn 1 thằng đàn ông hơn 40 tuổi còn bị Bạn trai dụ dỗ vào cái đam mê hết Phú quốc đến Malinois. Đã thế lại còn toàn bị gọi là DAI GAI nữa chứ tức thiệt:)):)):)):)):)):))
P/S. Hắn vừa có 1 chút tâm sự với người anh mà hắn Kính trọng Phạm Thành Bưởi, người bạn rủ rê hắn vào đam mê phú quốc, malinois, thế mà ấn gửi đi 1 cái mất tiêu :(:)(:)(( Biêt khi nào mới có lại cảm xúc đó để viết tiếp đây :(:)(:)((
Á Á , Phát hiện mục tiêu di động rồi nhé ,tình tình đố các bác là hôm đó có 1 bác ít nói , bụng hơi to to như giám đốc l, mặc một cái áo rất nổi là ai ? Em đố các bác đó..hihi

tran van hoan

Active Member
Á Á , Phát hiện mục tiêu di động rồi nhé ,tình tình đố các bác là hôm đó có 1 bác ít nói , bụng hơi to to như giám đốc l, mặc một cái áo rất nổi là ai ? Em đố các bác đó..hihi

Ho ho ... Nào chúng ta cùng đuổi hình bắt chữ kkkkkk........=))=))=))

Chúc mừng anh Hưng, Mars - Sao Hỏa (thần chiến tranh) mới xuất hiện đây...hihii đẹp lắm. Sẽ đình đám trong các buổi off tới.