• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marry From Vnrottweiler Lên chào Fan rott

[size=12pt]Marry về với e thấm thoát đã hơn 1 tháng, hôm nay có Người bạn yêu rott đến Chơi chụp giúp cho vài kiểu ảnh, e show hàng chút.. Cảm ơn Trungcs về những bức ảnh đẹp..[/size]
[size=13pt]Từ Trong nhà........[/size]

[size=13pt]Ra tới ngõ.......[/size]

[size=13pt]Khoe thêm ông chú Hektor... Cùng Ông nội mà Marry gọi bằng Cụ nội Melin flash rouse[/size]

[size=13pt]Và Bà già Diva 52 Ngày bầu... [/size]

[size=13pt]Các bác Gia Cát Dự cho E xem Diva sinh bao Pupy nhé hihi... dự tính Sinh CN tuần tới 20/5. Chúc cả nhà một ngày chủ nhật vui vẻ và Hp.. Thanks all[/size]

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn cái thằng nằm show hàng đáng ghét quá nhỉ!! Cái mặt nó nhăn nhúm như quả táo tầu thế!! :(:)(:)(:)(:)(:)((. Hôm nào cho đi là lại thôi!! (mặt giống shapie quá!!)=))=))=))=))=))

KimCuong

Active Member
Chú Giáp lại sắp có tin vui rồi. Chúc cu em thắng lợi và thu được nhiều kết quả tốt nhé. ;) :D

Chú Giáp lại sắp có tin vui rồi. Chúc cu em thắng lợi và thu được nhiều kết quả tốt nhé. ;) :D
Anh ơi chăn nuôi nhiều rùi do lắm.. cứ khi nào mẹ tròn con vuông, chăm đàn cún khỏe mạnh, tiêm phòng đủ 2 mũi mới thở phào nhẹ nhõm đc anh ạ.. E cảm ơn a động viên nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh ơi chăn nuôi nhiều rùi do lắm.. cứ khi nào mẹ tròn con vuông, chăm đàn cún khỏe mạnh, tiêm phòng đủ 2 mũi mới thở phào nhẹ nhõm đc anh ạ.. E cảm ơn a động viên nhé
Cứ khi nào đút tiền vào túi mới thở phào nhẹ nhõm được chứ.

damson82

Member
lần này không biết âm thịnh dương suy hay dương thịnh âm suy đấy anh giáp nhỉ?
xin chúc mừng anh

Cứ khi nào đút tiền vào túi mới thở phào nhẹ nhõm được chứ.
Bán xong rồi mà vẫn đt tư vấn liên hồi đấy bác hùng ạ hihi... Nhưng đúng là phải bán hết cún xong thì mới thở phào nhẹ nhõm đc. :D

my_lucky

Active Member
Dogshow 2012

Bán xong rồi mà vẫn đt tư vấn liên hồi đấy bác hùng ạ hihi... Nhưng đúng là phải bán hết cún xong thì mới thở phào nhẹ nhõm đc. :D
Còn nhẹ nhõm hơn nếu như 1 trong số lũ nhóc đó cuối năm nay lại kiếm được cái BOB tại Dogshow 2012:D:D

Còn nhẹ nhõm hơn nếu như 1 trong số lũ nhóc đó cuối năm nay lại kiếm được cái BOB tại Dogshow 2012:D:D
Cái đó còn hy vọng ở Tương lai và nhờ Pro VA chỉ cho chút kinh nghiệm đi show nhé. hihi... nói thật cái đó a con sô 0 tròn chĩnh hihi.. chưa đc va chạm bao h... Mong có dịp học hỏi nhé.